Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Slaa Anafaa Sitta Amuunge Mkono

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CRITO, Aug 30, 2012.

  1. C

    CRITO Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaache mbio zake za urais
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ondoa wasiwasi juu ya FORMATIONS MBLIMBALI hapo baadaye kidogo, kila kitu na wakati wake mkuu; haraka yote ya nini baba???
     
Loading...