Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama siyo Lema awe nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Apr 6, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ushauri wangu ni huo. Inaonekana magamba wameanza kupumua kukosekana kwa jembe hili Bungeni. Dr wa ukweli arudi kuwahenyesha zaidi kwa ufisadi wao.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hoja imeungwa mkono
     
  3. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Hamna, slaa atulie tu ili mwaka 15 aingie ikule, lema bado jembe na lile bunge ni lake, ni kama kasimamishwa kwa hyo miezi 2 tu then july anarudi mjengoni.
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,730
    Likes Received: 1,775
    Trophy Points: 280
    Siungi mkono hoja...

    Dr Slaa anafanya kazi kubwa sana ya kujenga chama. Hii stability iliyopo CDM kwa sasa ni kazi ya Dr Slaa, ukimuongezea majukumu mengine maana yake kuna mambo yatadorora, hasa kukijenga chama. Pia akigombea mtu mwingine anayekubalika itakuwa imeongeza wigo wa viongozi ndani ya chama. Kumbuka CDM huenda ikachukua nchi 2015 usitegemee akina Zitto na Mnyika kuchukua nafasi zote, lazima chama kiwape nafasi watu wengi zaidi. Hujiulizi kwa nini Dr Slaa anawanyima usingizi magamba? Kwa nini Kichaa Lusinde alikuwa anamtukana zaidi Dr kuliko watu wengine kwenye kampeni?
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hii hoja niliitarajia, nilikuwa nasubiri tu kuona nani kaianzisha na sababu zake ni zipi.
    Hata arumeru visingizio vilikuwa vya namna hii lakini mwisho wa siku arumeru mashariki wamejipatia mbunge bora kabisa na makini.
    Kimsingi siungi hoja mkono hata kidogo. Dr. Slaa alishahama huko majimboni na wanachama wenye uwezo mkubwa ni wengi sana kwahiyo ni nafasi yao kuonyesha uwezo.
     
  6. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Slaa ana kazi ya muhimu sana ya kujenga chama ubunge si size yake tena, huo ushauri ni wa magamba, mtu wa chadema hawezi shauri hivi.
     
  7. n

    ndisinzowa Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dr ccm wanaweweseka 2.
     
  8. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Badilisha title ya post yako! umetumia lugha kali
     
  9. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Siungi mkono hoja, DR slaa hadhi yake ni zaidi ya UBUNGE tafadhali, USIMDHALILISHE
     
  10. D

    Darlington sheby Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuingia kwa slaa bunge kwa kipindi hichi me siungi mkono.wanaweza kumuambukiza bure.chamsingi ni asubilie kuingia ikulu na sio bungeni
     
  11. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nilikua na wazo kama hili awali tu hukumu iliposomwa, lakin akili ilipotulia sikuona sababu za msingi sana DR kusimama pale, naomba CDM Iteue jembe jipya la kusimamia pale, CDM Inavchwa vya kutosha na pia ni faida zaidi kwa badaa.
     
  12. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siungi mkono hoja!
     
  13. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siungi mkono hoja.
     
  14. GITWA

    GITWA JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 620
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    wakati wa dr na ubunge umekwisha ni wakati wake wa kuchukua majukumu makubwa ya kitaifa na wala si ya jimbo.
     
  15. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Well said Ulukolokwitanga!
    My take is: The gap left by Lema mjengoni is significant but only very temporal. Haihitaji nguvu kubwa kihivyo kudili nalo!
     
  16. A

    Archmedes Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wana jf wa Arusha na Tanzania nzima.Hivi kama Kipenzi chetu Lema akizuiliwa kugombea, Chadema imsimamishe nani? Kwanini tusiwaombe viongozi wa cdm wamsimamishe Bata au Nguruwe halafu tumpitishe kwa ushindi wa kishindo kwa ajili tu ya kuyakomoa magamba? Nawasilisha.
     
  17. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    awe wewe, yani umejiunga na JF ili uulize hivyo tu?
     
  18. S

    SI unit JF-Expert Member

    #18
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unataka ikusimamishe wewe?
     
  19. A

    Archmedes Member

    #19
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nataka awe bata.
     
  20. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #20
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    wewe ni kilaza kama huyo Lema kwa hiyo hata ww unafaa tu!..
     
Loading...