Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama sio urasimu ndani ya bavicha basi na uitwe uzembe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkono, Apr 26, 2011.

  1. M

    Mkono JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni muda mfupi umepita ambapo zoezi la kuchukua na kurudisha fomu kwa wale wote waliokuwa na nia ya kuwania nafasi za uongozi taifa ndani ya Balaza la Vijana Chadema kufikia tamati jioni ya leo kwenye ofisi za chama makao makuu Dar es es salaam.Kwa kuwa nilikuwa mdau wa zoezi hili tangu ulipotolewa waraka kuruhusu zoezi hili tar 04/04/2011kupitia mtandao wa baraza hilo na mh John Mnyika ni mambo mengi nimeweza kugundua hadi kufikia kuona kama si URASIMU basi utakuwepo UZEMBE hasa kwa wale wote wanaohusika kuratibu zoezi hili nitaeleza;
    Upatikanaji wa fomu,tatizo la kwanza ulikuwa upatikanaji wa form ambapo maelezo ya awali yalionyesha form zingipatikana makao makuu ya chama na ndani ya mtandao,kinyume chake waliofuata fomu makao makuu walikutana na maelezo tofauti kuwa fomu zingipatikana ofisi za mkoa na majimbo kosa la kwanza ni kwa nini taarifa hiyo haikutolewa ktk vyombo vya habari?
    Kosa la kwanza linasababisha kutokea kosa la pili ambapo pamoja na Chadema kuonekana ni chama chenye mtandao mkubwa kwa sasa lakini ukweli unabaki kuwa ni wanachama na wapenzi wachache wanao juu zilipo ofisi za majimbo na mikoa kabla hujagusia sehemu nyingi zisizo na ofisi hizo pamoja nachama kulijua hili bado huna jitihada za wazi na za makusudi zilizochukuliwa na hapa kwa mara ya kwanza naomba kumtupia lawama za moja kwa moja mh MNYIKA maana jukumu la kuacha BAVICHA iliyoimara anajua umuhimu wake pengine kuliko viongozi wenzake ngazi ya kitaifa.
    Udhaifu mwingine uliojitokeza na ambao unapelekea kuwa na mawazo ya kupeleka pingamiza ndani ya chama kuzuia kuendelea kwa zoezi hili ni mabadiliko ya kuwasilisha fomu kwa makatibu wa mikoa na badala yake fumu kupelekwa moja kwa moja makao makuu taarifa ambazo hazikuwafikia walengwa matokeo yake nikupeleka fomu mkoani na majimboni na kukataliwa kupokelewa hadi zipelekwe makao makuu ya chama huku ikizingatiwa leo ni siku ya mapumziko kitaifa ningekuwa na mashaka kwamba pengine sisi Chadema hatuitambui ila ni leo hii dr W.SLAA nimeona akituma salaam za sherehe za muungano kwa mh JAKAYA KIKWETE na watanzania kupitia ukurasa wake wa Facebook,swali la kujiuliza ni kwa nini zoezi hili liliangukia siku ya leo? Fomu ilikuwa inaeleza wazi gharama za kuichukua malipo yake yaliopaswa kufanyika ktk benki mbili CRDB NA NBC malipo haya walitegemea yafanyike vipi sikuu kama hii! Lakini kama hiyo haitoshi waliopewa jukumu la kutoa fomu baadhi yao waliachiwa pesa za kuchukulia fomu kwa maelezo kwamba wao wangefanya kazi ya kuweka pesa na kuambatanisha listi pamoja na fomu matokeo yake alipeleka fomu akawa anarudishiwa pesa ili azipeleke benki huku nako benki hazifanyi kazi.
    Inatokeaje viongozi wa chama makini kama Chadema wanafanya makosa ya wazi kama haya jibu ni wazi kuwa bado tatizo la kitaifa kufanya mambo kwa mazoea linaendelea kusumbua hata ndani ya vyama vyetu sisi tuliojipambambanua kama watetezi wa wawanyonge na tunaopinga kuongezekeka kwa ufa kati ya walionacho na wasiokuwanacho na jambo hili ni hatari sana kwa ustawi wa vyama vyetu vya upinzani kama tataanza kulewa sifa kwa mafanikio kiduchu tuliyapata miaka mitatu nyuma,kwamba viongozi wanafanya maamzi kwa mtazamo wa kidasilamu!Fomu hazipelekwi mkoani kisa zinapatikana kwenye mtandao ni watu wangapi wanaufikia mtandao hou? au tuseme watu walioko mwininge segese kahama hawawezi kuwa viongozi?
    Nimalizie kwa kusema tu ni mlevi ama mnafiki tu anayeweza kupiga mayowe ya furaha akihisi ni 2015 tu Chadema inaenda kushika dola kabla hajajawa na hofu hasa akihisi chama kitaenda kwenye uchaguzi ujao kabla ya kuondoa kasoro hizi.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    wewe umetumwa, unatumiwa na mafisadi, hii crap, tangu lini CDM ikakosea?
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,539
    Trophy Points: 280
    Huna lolote uchaguzi umetangazwa sana kwenye redio magazeti na mitandao, wenye nia karibu wote walishazipata fomu kama ikiwa mtu hajui hata ofisi yake ya mkoa au ya wilaya unategemea huyo kuwa kiongozi wa chama gani, ningekuwa mimi natozitoa hizo fomu mtu wa aina hiyo nisingempa.
     
  4. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Mkono,napata shaka na hoja zako,ingawa mimi sio mnyika,lakini kama kijana wa chadema nalazimika kukujibu ili usiendelee kupotosha umma,
    1.taarifa ya zoezi zima la kuchukua na kurudisha fomu pamoja na waraka na 1 wa katibu mkuu upo clear kwa yeyote,fomu zipo kwa web ya chama,
    2.wewe upo mkoa gani ambapo fomu haikukufikia?
    3.Ni imani yangu kuwa kwa kuweza kuwa hapa JF ni dhahiri unajua kutumia mtandao
    4.Kama wewe ni mdau na unahusika na bavicha au unagombea unashindwa kulalamika kwenye vikao vya chama ni dhahiri una mashaka makubwa
     
  5. M

    Mkono JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tutakuwa tanapotezana iwapo utakuwa na fikra kuwa Chadema ina viongozi aina ya mitume tu.
     
  6. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona huo ni mwanzo tu, muulize Kafulila!!
     
  7. J

    JokaKuu Platinum Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..makosa hayo unaweza kuyarekebisha.

    ..CDM fanyeni utaratibu kuondoa malalamiko kama haya.
     
  8. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    usipende kutoa hoja ukiwa hauna ushahidi, mi nimechukua fomu na sikupata usumbufu wowote, toa hoja as a great thnker na siyo kueneza propaganda za uongo.
     
  9. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Kama unaishi kusiko na mtandao au haujui kutukia computer hauwezi kuwa kiongozi wa vijana wa chama cha siasa chochote katika dunia ya leo. Hapo utakuwa hauna access na mafacebook, matweeter, mablog nk. Kama hauna uwezo wa kudownload fomu za kugombea uongozi kwenye mtandao wa chama then nenda kagombee kwenye chama cha wazee CCM ambako wazee wengi wanaogopa kujifunza computer wakidhani wameishachelewa
     
  10. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    toka lini chadema wakajua kufuata taratibu. wakipita ambao hawatakiwi na mbowe uchaguzi unarudia. mpaka mtei akubali vinginevyo wa kuja nafasi yako haipo chadema
     
  11. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mechi kali kati ya wale na wao.
     
  12. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 819
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    wewe sio mwanachama wa cdm, kavue gamba!
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    inaonyesha ulitaka kurupuka chukua fomu siku za mwisho. ungepeleka chama kubaya kama unggeipata hiyo nafasi. be part of it kabla haujataka uongozi ndani yake.
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani tusiwe wavivu kwa nini tusifanye just a small homework. Tusizifanye akili zetu kufikiria Propaganda tu

    Taarifa kwa Umma
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Taarifa kwa Umma
     
  16. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Gonga hapa Chini

    Taarifa kwa Umma
     
  18. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jaribu kuelewa kwamba chama chochote kinajengwa na kukosolewa pia,wewe unataka wa2 wanaona makosa wasiseme?
     
Loading...