Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama sio chadema wamachinga wa Arusha wasingepewa NMC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtabe, Sep 30, 2012.

  1. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wadau katika kile kinachodaiwa kuwa ni mbinu chafu za nyinyiemu za kuzima moto mkali wa cdm usiozimika hivyo kutwa uwanja uliokuwa ukitumiwa na cdm kwa ajili ya mikusanyiko kwa wamachinga. Hata hivyo tunaishukuru cdm maana wao ndio chachu iliyosababisha wamachinga kupata eneo la biashara zao. Kwa hatua hiyo,bado nyinyiemu haijaweza kuzima moto wa cdm maana bado mikutano inaendelea kama kawa maeneo ya wazi yako mengi.
     
  2. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naaaaam pamoja sana
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    kuna tetesi kwamba week hii machinga wote waliovamia eneo la kilombero watatolewa kwa nguvu na jeshi la polisi....tunasubiri kuona damu nyingine ikimwagika coz machinga wameapa kufa wakidai haki yao....
     
  4. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,403
    Likes Received: 6,013
    Trophy Points: 280
    God forbid
     
  5. m

    majebere JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hayo ni mawazo ya kipumbavu,kwani mikutano haifanikiwi ikifanyika sehemu nyingine? Kama mnaona machinga watafaidika basi mbona mnalalamika? Yani ni bora mpate kiwanja cha mikutano yenu kuliko machinga kupata sehemu yao ya kujipatia mapato? Halafu mnasema nyie mnapigania walalahoi.
     
  6. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160

    ueleweki mkuu...naona umekurupuka...soma mada afu jipange upya...
     
  7. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    majebere wewe ni kilaza ninii? Mbona huelewi vitu afu unadandia gari kwa mbele? Soma uzi uuelewe vizuri ndo uchangie
     
  8. m

    majebere JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    hii ndio tatizo la kutazama kila jambo kichama. Nani wanao lalamika NMC kufungwa kama sio CDM utasema hawana sehemu nyingine ya kufanyia mikutano. Sasa kama imewakera kufungwa kiwanja pamoja na kuwa mnajua wanapewa machinga basi mnauchungu gani na walala hoi?
     
  9. m

    majebere JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    mnakuja kujisifu kuwa bila nyie machinga wasingepewa hiyo sehemu halafu hapo hapo mnalalamika kuwa mnafanyiwa roho mbaya kufungwa NMC. Ndio maana nikasema huu ni upuuzi.
     
  10. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo halikuwa lalamiko mkuu mbona huelewi soma vizuri sentensi ya pili naya tatu ndo utaelewa nilimaanisha nini? Mikutano itafanyika mingi sana mkubwa sio NMC pekee
     
  11. m

    majebere JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Huu sio uzi wa kwanza juu ya malalamiko ya NMC kufungwa.zungusheni maneno mnavyo taka lakini kwanza mlilalamika, sasa mnajisifu. Huu ni unafiki wa kutupa.
     
  12. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Chadema nyooo subirini kiyama chenu 2015 mtadodaaa
     
  13. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Naona vijana wa Nape wako kazini
     
  14. m

    majebere JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    na wewe ni wa nani?
     
  15. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sawa polisisiemu MAJEBERE umeshinda kabisa msalimie nape
     
Loading...