Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama si yesu basi ni mungu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 26, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Cku 1 Papa Benedict XVI alikuwa anataka kwenda shopping akamwita dereva wake na kumwambia leo ntaendesha mimi wwe utakaa pemben....Walipokuwa barabarani traffic akawasimamisha na alipoona Papa ndo anaendesha gari akakimbia kwnda kumwita mkuu wke... Nae alipofika kuona vile akakimbia!! yule traffic mdogo akamuliza mkubwa vp?... Mkubwa akajibu kama PAPA anaendesha gari basi yule wa pembeni kama sio YESU basi MUNGU....
     
  2. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mweeeeee
     
Loading...