Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama si Nyerere, nani angekuwa rais wa Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Dec 14, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hivi mshawahi kujiuliza swali hili?

    Naongelewa kuanzia TAA mpaka TANU ....

    kazi kwenu manoijua historia ya siasa ya Tanzania
     
  2. I

    IWILL JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Stop looking nyerere as a savior!
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    "wazee wangu wa gerezani"
     
  4. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmojawapo kati ya wale wa gerezani
     
Loading...