Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Sheria ya wananchi kumwajibisha mbunge wao ingetumika Tanzania, mbunge angepona?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Da Pretty, Aug 2, 2011.

  1. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbunge anawajibika kwa
    wapiga kura wake,
    chama chake,
    nchi yake..
    Je,kwa hali ya bunge sasa,kama ingekuepo sheria ya wapiga kura kumwajibisha mbunge wao hadi sasa nani angekua amewajibishwa na nani angebaki kua chaguo sahihi la wapiga kura wake?
     
  2. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lameck Airo mbunge wa Rorya tungeshamtimua siku nyingiiii.....!!!!
     
Loading...