Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama serikali imesuasua kwa hili basi ujue mpaka sasa huna serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndokeji, Feb 7, 2012.

  1. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Jamani wapendwa ndugu zangu wana jf napenda kuwasalimu habari zenu . Watanzania wenzangu, ndungu zangu nimesikitishwa sana na serikali yetu kitendo cha kukaa kimya bila kutatua swala la madactari ili warudi kazini wakatibu ndungu zetu. mpaka sasa mimi nahesabu sina serikali, leo nilikuwa mwaisela pale muhimbi siyo mchezo wagonjwa wanazidi kufa ambao ni ndungu zetu, wazazi wetu, dada zetu, kaka zetu, shangazi zetu, watanzania wenzetu .Serikali nini? Serikari iko wapi? Je serikali ni watu? Na kama ni watu waina gani? Siyo siri hapa wanaweza wasiwe watu , nahisi tunaongozwa na mashatani! Yanafurahia watu wanapokufa . Roho inaniuma sana ! Wewe uneyeunga serikari mkono your greater evil
     
  2. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu ulikuwa ufahamu kwamba serikali inaendeshwa kwa auto-pilot?
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wengine wanajiita man of god yani wachungaji waisapoti serikali kwa kuthubutu kusema bora wauwaji wa albino kuliko madaktari wanaotetea haki zao sidhani kama daktari ambae hapati haki yake kama anaweza kumsikiliza mgonjwa na kumtibu zaidi atakuwa anawaza maslahi yake. Ni bora busara ikatumika zaidi kulikao mtu kukurupuka kujudge
     
Loading...