Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama S Ulimboka hakuajiriwa ina maana mtoto wa jirani yako akija kwako unaagiza watoto wako wamchape

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngararumu, Jul 1, 2012.

  1. n

    ngararumu JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 225
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ulimboka ni mwenyekiti halali wa jumuiya ya madaktari Tanzania, anaongoza wajiriwa wa serikali na wasioajiriwa, kwa hiyo sioni sababu ya yeye kupewa kichapo.
     
Loading...