Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama polisi wameua 10 kumlinda meya mmoja wangeua wangapi kumlinda JK.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Jan 9, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,448
    Likes Received: 2,439
    Trophy Points: 280
    Hii imedhihirisha tamko la Shimbo kuwa polisi na JWTZ walikuwa tayari kumwaga damu nyingi za watanzania kumlinda Kikwete na utawala wake wabakie madarakani endapo kungekuwa na maandamano ya kupinga wizi wa kura kwenye uchaguzi uliopita.
     
  2. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    wangeuwa kila mtu kumlinda Kikwete
     
  3. C

    Chief Rumanyika Senior Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini sio kwamba itakua kitu gharama sana kufanya hivyo?
     
  4. W

    Wifra Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asingebaki m2 hapo. ni wa ajab sn hawa jamaa..
     
Loading...