Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama oden mbaga atabaki kuwa mwamuzi wa simba;yanga tarajieni vituko uwanjan

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Oct 26, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Pengine naweza kuwa sheikh ya hya kwa mechii hii ya jumamosi pale taifa
    sipendi kusema mengi ila nasema na ntarudia kama oden atabaki kuwa mwamuzi
    wa simba na yanga ;wachezaji na mashabiki tarajieni vituko uwanjani...na mpunguze munkari
    namjua n ndigu yangu kaka yangu na rafiki yangu mzuri tu...ila swala la simba na yanga
    yeye anajua yuko upande gani......
    Nawatakia mechi njema
     
  2. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kamillsha utabiri mkuu, yeye ni wa upande upi, na tutarajie nini?
     
Loading...