Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Obama anatumia basi, viongozi wetu wanashindwa nini kuachana BMW?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Jul 7, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,509
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Nimefurahishwa sana na kiongozi na Raisi wa Marekani wa USA kutumia basi;

    Mfano kwenye maonyesho wabunge au kiongozi wa nchi akitumia basi ataokoa shillingi ngapi
     

    Attached Files:

  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,227
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Usikurupuke, hili ni basi maalum kwa ajili ya kampeni, wala sio kwamba analitumia kwa safari zake za kikazi za kila siku!
     
  3. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,509
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Kuna tatizo gani wabunge wkija Dar es salaam kwa basi

    au kiongozi wa juu kwenda kwenye ufunguzi au sherehe za saba saba kwa basi ; ataokoa mafuta kiasi gani; na basi moja linabeba watu 45 ; wkt angeenda na gari ndogo 20; parking matatizo; think before you urge uchumi wa dunia unateteleka tufunge mkanda kuanzia viongozi
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    unajua thamani ya hilo basi wewe! ile ya radar na ndege ya rais ni cha mtoto,,,hapo hatutakula nyasi tutakula mavi!
     
  5. d

    dguyana JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka hapo umekurupuka. Hilo basi dhamani yake ni karibu BWM unazosema wewe 5.
     
  6. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    ......hayo mavi yatatoka wapi wakati hakuna chakula?? fikiria kwanza!
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...hahahaaaa...
     
  8. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    teh teh watakuwa wanatoa mashuz tu
     
  9. Mhadzabe

    Mhadzabe JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha ha labda atakula ushuzi ha ha ha:A S 465:
     
  10. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hilo sio sawa na basi la Kendal kijijini kwenu
     
  11. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahah hahahaha hahahaha aah safi sana!
     
  12. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,509
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Russian President Dmitry Medvedev and Prime Minister Vladimir Putin talk as they on bike ride in the sunshine , outside Moscow.
     
  13. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    We ndo umekurupuka aiseee
     
  14. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Be careful what you wish for. Hilo basi na Obama lime cost $1.3 million.
     
  15. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,509
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    dont guess be sure;

    your wrong;:israel:




     
  16. Atukilia

    Atukilia JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 638
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    basi hilo ni la kampeni. Kumbuka Rais wa Marekani hafanyi ziara za kukagua miradi ya maendeleo. hapa huwa anaenda mkoani kufungua tawi ya chama cha Ushirika!
     
  17. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkubali mkatae matumizi ya rasilimali za Tanzania ni mabovu sana!
    Msafara wa raisi wa Tanzania sio chini ya kilimo kwanza 20! Landrover na landcruiser za polisi usiseme!
    Do we need those cars! Kwa ulinzi wa JK kwenda kwenye maonyesho sabasaba kusalimiana na wadada wa kizungu?
    Acha shughuli za kiuchumi zinazokwamishwa kufunga barabara eti raisi anapita.
    Tunatumia nguvu kubwa sana tukihisi tuna maadui wengi sana wa raisi wa nchi hii dhoofu!
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,183
    Trophy Points: 280
    Wewe unadhani hilo basi la rais wa Marekani ni kama basi la Najmunisa? Unacheza wewe....
     
  19. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Enzi za Mwalimu wabunge walikuwa wakienda bungeni kama hivi:

    [​IMG]
     
  20. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna watakaotuambia kuwa hizo bikes ni bullet proof!
     
Loading...