Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama noma na iwe noma!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zamaulid, Dec 27, 2010.

  1. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    wakuu, heshima mbele!
    nimevumilia kugombania daladala kila nitokapo na kurudi nyumbani nimechoka!!nimeamua potelea mbali kama noma na iwe noma na mm nataka nishiriki kuongeza foleni ya magari Dar!

    naomba mnisaidie yafuatayo!
    1.nimejikusanya na bajeti yangu inafikia 13m!
    2.je kwa hela hiyo naweza kuagiza Mitsubish pajero i10?
    3.nina stay 25 km hadi kazini kwangu,je nitahitaji lita ngapi ya mafuta go and return?

    naomba kuwasilisha, mkinishauri na mambo mengine mnayodhani yatanisaidia ili nisiingie kichwa kichwa!
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    avatar yako mkuu ipo poa sana.... (Sorry kutoka nje ya mada)
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    ndo maana nimeamua kutafuta ka-mkoko maana kukimbia kimbia kama inavyoonyesha hiyo avatar nimechoka!
     
  4. NyaniMzee

    NyaniMzee Senior Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 103
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nakushauri tafuta Toyota. Pajero ni nzuri bali spare parts zake si rahisi kupatikana.
     
  5. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    toyota aina ipi mkuu,maana sipendi yenye kufanana na taxi!
     
  6. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    sikushauri kwenye Pajero check brand ingine kama toyota, suzuki hivi ni poa
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Toyota Escudo... You cant go wrong
     
  8. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    kwanini boss!naviona viko vingi barabarani nikadhani viko poa!!ila muundo wake naupenda,hiyo injini ndo sijui utendaji wake na mapungufu yake!!
     
  9. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    kuna kipindi nilikuwa napenda sana escudo!tatizo kila nikichungulia kwenye mtandao bei yake naona iko juu,unadhani kwa hiyo figure niliyo iweka hapo naweza pata escudo!!
     
  10. W

    Wezere Senior Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Toyota iko poa,pajero spare ziko juu na nadra kupatikana.Na pia Pajero mafuta inapakia sana .Kibongo bongo TOYOTA ziko sawa kaka.But kama upo sawa financially chukua kitu roho inapenda tofauti na hapo utazua utata
     
  11. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Magari ya Mitsubishi ni vimeo sana hasa haya madogo...usijaribu kabisa hiyo brand!!! ni wazuri katika kutengeneza trucks tu.....cheki Toyota family itakufaa
     
  12. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Engine ni bomba na spares ziko poa..... Go for it !
     
  13. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Nitaendelea kuchangia kulingana na mada. Ila kwa haraka brand ya toyota itakuwa juu.
     
  14. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kaka hongera kwa kuwa na malengo ya maendeleo! lakini kuwa makini kama utafanya uamuzi wa kununua hapohapo dar, maana hapo kuna gri nyingi zilizozungushwa sasa nyingi card zao ni famba.
    Tulia utapata gari nzuri na yenye vielelezo halali.
     
  15. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    wakuu gusieni basi na hiyo bajeti niliyowapa!ka-4wheel katapatikana?
     
  16. k

    kirongaya Member

    #16
    Dec 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    ka 4wheel kanapatikan ila suzuki model ya zamani naana ya 1996 mpaka 98 kwa kuagiza iatakutafuna kidogo kwa sababu in kodi zaidi ya 4 hiyo new model yake yaani ya 2001 imekomaa bei kidogo bajeti yako pungufu mkuu. mi nakushauri ingawa umesema hupendi garizinazofana na taxi nunua toyota corrola x nze121 kwanza ni nzuri sana pili concumption ya mafuta ni nzuri sana sababu cc zake ni 1300 mpaka 1500 kwa umbali wako wa kilimeta 25 itakufaa mkuu ila kama barabara ni nzuri ya uendako, kama barabara zetu hizi tafuta hiyo 4wheel kama suzuki ipo juu kidogo na bei za hapa utapata kuanzia 9m mpaka 10m ila uwe mwangalifu sana madalali wana njaaaa sana wasije kukuingiza town. usiwe na haraka fanya taratibu na kwa maringo ok mkuuu
     
  17. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    mkuu ahsante sana kwa ushauri nitaku pm baadaye kwa ushauri zaidi!
     
  18. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, tuliambiwa hapa kwamba serkali inauza yale mashangingi yake ya mwaka jana kwa sh 300,000 tu. Hebu jaribu mkuu uone Kama watakuuzia kisha utuhabarishe
     
  19. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,513
    Likes Received: 3,842
    Trophy Points: 280
    ha ha ha!mkuu kwa 300,000 naweza nunua hata 10!ila running cost naweza kuweka poni mke!any way wazo lako zuri limenifurahisha!
     
  20. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    tembelea mtandao wa www.tradecarview.com angalia brand za magari december hii wako cheap kiasi.mtafute agent wa kuclear unaemjua.nakushauri uagize moja kwa moja na kama upo serikalini utachukua excemption.ni mpango mzuri angalia magari ya toyota ndo mazuri NEVER TRY MITSUBISHI. PROCESS ZA KUAGIZA ZIPO.kazi kwako. kwa hela yako ukipata gari ya FOB $5000 INATOSHA TENA YA KUANZIA 2003.ANGALIA PIA SUZUKI.
    HONGERA KWA UAMUZI MZURI
     
Loading...