Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama noma na iwe noma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by masasi, Aug 18, 2010.

  1. m

    masasi Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TUKIKUMBUSHIANA JINSI WAZEE WETU WASTAAFU WA ILIYOKUWA JUMUIYA YA AFRIKA MASHARIKI WALIVYOTAABIKA NA MADAI YAO,KAULI YA VITISHO YA JK KWA TUCTA,HALI NGUMU YA MAISHA,MFUMOKO MKUBWA WA BEI,ONGEZEKO LA KISANII LA MISHAHARA,NADHANI NI KUSEMA INATOSHA,TWAHITAJI MABADILIKO,MUDA WA MABADILIKO NI SASA:smash::smash:
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    It can be done, play your part
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Inawezekana, anza sasa kuhamasisha wale hasa ambao kila wakati wanaimba sifa za jk na lichama lao!
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Huyo JK kura yangu October haipati alitubeza sana wafanyakazi kuwa hana shida na kura zetu
     
Loading...