Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama niwewe ungefanyaje?umpendaye ndugu wawili wanapinga.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fazul, Oct 31, 2012.

  1. Fazul

    Fazul Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kuna binti tunapendana sana na tunapanga kuwa pamoja maishani ila shida ni dadangu 1 na kakangu 1 wana pinga,lakin ndugu zangu wengine hawana pingamiz,kaka ana kataa kwa kuwa:1 uyo msichana amepashwa tohara 2.kabila letu na lao ni maadui.dada hatoi sabab.
     
  2. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    msikilize kaka yako!
     
  3. HoneyBee

    HoneyBee JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 579
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe una tatizo na hayo mambo mawili? Kama huna tatizo Wewe oa, kwani we si ni mwanamme? Unapangiwa wa kuoa na ndugu kwani ni wao watakuwepo kwenye ndoa?

     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    mkuu hivi kaka yako na dada yako wanakunyima kuitendea haki nafsi yako?
     
  5. epson

    epson JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    though ni vema kusikiliza ushauri lakini uamzi ni wako cause huyo atakuwa mke wako na sio mke wao.
     
  6. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Cha msingi ni sababu. Kama kungekua na sababu za msingi hapo sawa ila kwa hizo sababu mbili hazina mashiko. Unaweza kuoa tu
     
  7. Fazul

    Fazul Member

    #7
    Nov 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Chibolo
    acha mzaha,nakwambia 2mapendana na ata nikiamua kufwata kakangu nitajiumiza alafu uyo binti nimekua nae kwa mda nina hakika atafanya kitu kitakacho nitia mawenge maisha yangu yote.ebu tafakari mathalan ajiue kisa ni mimi!ntaishi kwa amani kweli?
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    dadako ana bifu nae huenda walishachukuliana mabwana
    na huyo kakako alijuaje mdada wa watu kafyekwa kisimi au sijaelewa hapa?
     
  9. Fazul

    Fazul Member

    #9
    Nov 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimaoni nilitaka kwa wenye busara katika mambo haya kwani cmadogo apa kuna family na bibi,mana binti nimemuahidi ndoa.
     
  10. Fazul

    Fazul Member

    #10
    Nov 1, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    unamuoa wewe au kaka yakomna dada yako?

    Utaenda kuishi nae wewe au kaka yako na dada yako?

    Uroda utakula wewe au kaka yako na dada yako?

    Watoto utazaa nae wewe au kaka yako na dada yako?

    Maisha unayoishi ni yako wewe au hi ya kaka yako na dada yako?
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    kwikwikwi kaka alionja?
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. majany

    majany JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo inakutesa kwa kuwa umeahidi ndoa,na sio kwa sababu unampenda.....Ndoa si zawadi mkuu.....ni Love and Commitment.

    Kuhusu hayo mengine,mimi sikuelewi wewe....hivi jamani,mwanamume anaoa ili kufurahisha familia yake???au imeandikwa kwamba ataacha wazazi wake na ataambatana na mkewe,na hao si wawili tena bali mwili mmoja!!!!!ACHA UBOYA,OA MKE MKAJENGE MAMBO YENU.....HAKUNA CHA KAKA,DADA,BABA,BIBI,BABU....Ndoa ilishabarikiwa na Mungu.BELIEVE ME,NDOA NI TAKATIFU,WANAOKUPINGA WOOOTE,WATAKUA WANAPINGANA NA MUNGU,SO HIYO BATTLE SI YAKO,NI WAO NA MUNGU TU!!!
     
Loading...