Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ningeyajua haya nisingeitoa mimba yangu ya karibu miezi minne

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by queenkami, Jul 2, 2012.

  1. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    "baada ya kumuhoji midwife wangu maswali nimejifunza kuwa kumbe mamba ya miezi mitatu ni katoto kabisa kenye kenye hisia,kanakosikia maumivu Kama Mimi,kenye kimono na miguu na anaonekana Kama binadamu kabisa.laiti ningeyajua haya nisingeitoa ole mimba ambayo kwa wakati ule nilidhani ninatoa mabonge bonge ya damu tu kumbe niliua katoto kasiko na hatia bila kufeel guilty kwa miaka yote hadi leo nilipojua kumbe sikutoa mabonge bonge ya damu bali nilimuua m
    toto wangu"
    Hayo yalikua ni maneno ya rafiki yangu aliyekua akinielezea huku akilia kwa uchungu kama aliyefiwa.
    Huyu rafiki yangu kwa sasa ni mjamzito lakini sikuwahi kudhani Kama na yeye ni miongoni mwa wauaji wakAtili wa viumbe visivyo na hatia.
    Je unafikiri anastahili jamii tumuelewe kuwa sio muuaji sababu anadai hakujua kuwa miezi mitatu ni mtoto?
    Kama anastahili kueleweka basi mi naona ipo haja ya kupeanA elimu kuwa mtoto tokea siku ya kwanza mimba inapotunga huyo ni binadAmu na kumtoA bila sababu za za lazima za kiafya Hayo ni mauaji.
     
  2. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyo rafiki yako hana tofauti na waliotaka kuondoa uhai wa dr. Su! Badala ya kulia anatakiwa atumie muda wake kutubu kwa mungu wake maana amemukosea sana kutoa uhai wa kiumbe alichotaka kiishi kwa muda ambao alipenda yeye (mola). Zaidi mshauri rafiki yako aache uzinzi matokeo yake ndo hayo kumpa binti mimba wakati yeye kidume hakina hata maandalizi ya malezi.
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Uelewa wetu mdogo unatufanya tusione athari ya kufanya baadhi ya mambo ya kikatili kwa wenzetu.majuto mjukuu
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hapo mie nakataa .......
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pole saana
     
  6. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Physicaly mwanzoni anakua cells na kuendeleA kukua akibAdilik kuwa na muonekano wa binadamu.hatA hivyo hAta hizo cells bado kwangu nahesabiA kuwa ni binadamu kabisa sababu wote tumeanziA huko,hivyo kwangu mimi hAta mimba ya siku moja ni binadamu na kumtoA kwa makusudi ni mauaji
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tukiamua kwenda hivyo tutafika mahali tuseme mijusi, kenge, na kima ni binaadamu
     
  8. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kama mijusi na kenge inAanziA uhai wao katika tumbo la binadamu mwanMke mule anapokaA mtoto kwa miezi Tisa bAsi tunAwezA kuwaita binadamu il kam sio basi mfano wako wa mijusi na makenge umepwayA ktk sualA hili.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh! Pole zake kama anajuta kutoa, maana wengine wanatoa na wala hawajawahi juta.
     
  10. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sio mijusi na kenge inayoanzia uhai kwenye binaadamu bali uhai wa binaadamu umeanzia kupitia kwao wao

    Kwa ufupi ni kuwa kima na mijusi ni babu na bibi zako
     
  11. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndo hivyo wangu,kamA kuna stages za mimba ambazo mtu anaona kuwa kilichopo tumboni ni sawA na kenge Au kimA sidhAni Kama kwa hao kuna kujuta walA muons vibayA.anywAy binadamu tuna roho tofauti.
     
  12. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Kwa hiyo
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo kuua mjusi ni sawa na kuua bibi yako [mjusi is more of a babu I suppose].

    Anaemuua mjusi kaua binaadamu
     
  14. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    NdahAni piA na roho ya ukatili inachangia,Huyu dada huwa namuangAliA hAta Imani naye sina tenA.
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Katili wa nini sasa? Si unajua wengine wanaanza mapenzi bila kujua pros and cons zake. By the way, mbona huo mchezo wa kuua vichanga unafanyika sana hata na watu wenye ndoa?
     
  16. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    NdahAni umeshasemA kuuA vichAnga,si ndio ukatili Ukatili wenyewe huo tunaoongelea
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mbele ya Mungu hivi dhambi zote kwani si ni sawa?
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Haaahaaaa! Haya bwana but people do it kama hicho ni kitu kidogo sana
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Na hakuna dhambi isiyo sameheka!
     
  20. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Imagine hadi wanandoa wanaua bila sababu,hawa tayari wanajuA kabisA kuwa wanUa mtoto,watoto wa shule nao wanAjiteteA kuwa wanDhNi ni madamu damu wanatoa.wTu wAnaogopa ukimwi kuliko mimba sbb Kwao mimba ni sawa na mijusi tu ikiingia wakati usiotakiwa inanyofolewa mbali.how evil
     
Loading...