Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Ningekuwa na Pakwenda ningeSHIT kazi ya Ualimu wa Sekondari.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Godwishes, Apr 30, 2012.

  1. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu,kesho ni Sikukuu ya Wafanyakazi,bad enough walimu wa Sumbawanga Manispaa hawajapata Mshahara.Hii halmashauri cjui ina nini?Sijui kwa sababu iko mbali na Dar?Walimu huku wanalazimishwa kufungua akaunti za NMB,vingnevyo haupati mshahara!Hivi kuna mwalim huwa anafurahia kuwa Professional yake?Kulia kulia kulia mpaka Yesu arudi.NAIC NILIKOSEA NJIA KUWA MWALIMU
     
  2. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu,kesho ni Sikukuu ya Wafanyakazi,bad enough walimu wa Sumbawanga Manispaa hawajapata Mshahara,na kawaida tumezoea kupata ki salary th.39 wakati Waraka unadai th.25.Hii halmashauri cjui ina nini?Sijui kwa sababu iko mbali na Tanzania?Nadhani iko Tanganyika.Walimu huku wanalazimishwa kufungua akaunti za NMB,vingnevyo haupati mshahara!Hivi kuna mwalim huwa anafurahia kuwa Professional yake?Kulia kulia kulia mpaka Yesu arudi.NAIC NILIKOSEA NJIA KUWA MWALIMU
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Niliacha ualimu zamani kidogo, ila nimeurudia. Ukiujulia namna yake mbona uko poa tu? Tena Sumbawanga mzee! Ukiamua unaweza kuwa milionea within 3 years!

    Ushauri wangu: Jiunge na SACCO yeyote iliyoimarika huko uliko then Ni PM
     
  4. m

    myasis Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Try 2 apply for further studies in other sector like vyuo vya mifugo, thn ukimaliza hama fani utakula mema ya nchi
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    mkuu ualimu ni wito! vumilia..
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Na kuwa na akaunti NMB ni kitu cha kawaida kwa wafanyikazi wa serikali za mitaa, hakuna cha ajabu hapo!
     
  7. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huku dsm mkuu 2ligoma mpaka wakakubali kupokea account from any bank hata hivyo kamshahara haka bado.
     
Loading...