Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ningekuwa Mh Pinda ningejiuzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ipi dot com, Aug 24, 2011.

  1. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Salaam, kwa ufinyu wangu wa mawazo nadhani ulikuwa wakati muafaka wa mh pinda kukaa pembeni.
    Sasa tunapata picha halisi ya serikali ya jk na maswahiba wake.
    Sasa naelewa kwa nini magufuri alisema anatamani angekuwa mbunge wa kawaida tu.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ajiuzuluu? Thubutu! Hawezi kamwe atajileta aseme kweli jairo hana hatia.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Pinda mwenyewe hayawezi maamuzi magumu, kesho utamsikia bungeni ka kinyonga akimtetea Jairo
     
  4. m

    mkolosai JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Pinda ajiuzuru, then wabunge wafuatie kwa kupiga kura ya kutokuwa na imani na mnyikulu wa kaya.
     
  5. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ajiuzuru wakati hata mpanda Rami bado haijaenda! Pinda naye ndo walewale2 kwanza ilibidi awe afsa mashamba huyu!
     
  6. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kwani ye yuko kundi lipi?
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Nashangaa kwanza wabunge wanamtetea mtu asiyejitetea, wasijewakashangaa kesho huyohuyo Pinda anamtetea Jairo na ndipo watakapoumbuka wabungez wetu kwani si umeona leo wamejitokeza watu wa kumtetea Jairo humo bungeni kwa kuomba miongozo isiyo na tija wala mantiki wakati hata tume haijaanza kazi, laana hawa watu wa magamba
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hana kundi maalum. Anaogopa lawama!!!!!!!..........
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Namuonea huruma.Anatamani kutoa maamuzi magumu, tatizo uwezo HANA!!!!.
    Pole kaka Pinda. Nawe pia ni GAMBA umeshndwa kutusaidia WANANCHI!!!!!
     
  10. Ipi dot com

    Ipi dot com JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Au anataka apigiwe kura ya kutokuwa na imani?
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nafikiri atalia bungeni jioni hii
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Lkesho kutakuwa na maswali ya papo kwa papo swali la kwanza unasubiri nini?ikulu hawakutaki wewe wanamlilia DKJ...wao sio wewe hata Pinda stituka!
     
  13. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Madaraka kwetu ni ajira sii dhamana!
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ajiuzulu kwani yeye ndiyo aliyechangisha hizo hela?
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nataka kesho akaangue kilio wakati wa kipindi cha maswali ya papo kwa papo
     
  16. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Pinda angekuwa wewe asingesema yale maneno!! Angetafakari na kuwa na subira!
     
  17. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani!! Pinda siku ile hakusema angemwadabisha Jairo. Alichosema ni kuwa angekuwa na mamlaka angetoa maamuzi juu ya suala la Jairo - maamuzi hayo pengine mojawapo lingekuwa kama mkuu wa nchi alivyoamua kulitenda. Wabunge walilalama au walitoa allegations na hawakumtaka Pinda categorically arudishe jibu bungeni. Ni sahihi kuwa wabunge hawakuridhika na wameamua kuunda tume teule kufanya uchunguzi wao. Pinda ni Pinda na serikali yake - si sahihi kwa wabunge ku-sympathise dramatically kuhusu Pinda na mahusiano yake na serikali. Tusubiri maamuzi ya Tume teule ndipo tutaziona true colours za Pinda kama tulivyoziona wakati "akitekeleza" maazimio ya tume teule ya Bunge kuhusu Richmond.
     
  18. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    gamba mwita25 BC acha ujinga...
     
  19. g

    grandpa Senior Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pinda is a gutless creature. Wazazi wake walikosea walipombatiza jina la Mizengo Pinda. Walitakiwa wampe jina la Mizengwe Punda. Kwani amejaa mizengwe isiyokua na mbele wala nyuma. Na ana tabia ka ya punda ya kukubali kupelekeshwa bila kujua kwa nini anaenda huko akopelekwa.
     
  20. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hahahahahahahaha umeanza kuchagua makundi ndani ya magamba? soon utakosa wa kumtetea
     
Loading...