Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama nimewakosea naombeni mnisamehe!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 20, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    SOMO KUU MSAMAHA
    WENGI WAMESHINDWA KUELEWA UMUHIMU WA KUKIRI NA KUOMBA MSAMAHA.BINAFSI NAOMBA NIKUJULISHE SIO TU NI MALAIKA BALI TUNAKOSEAGA LAKINI TUMEPEWA UFAHAMU WA KUWAHI KUJUA UMEKOSEA WAPI NA KUOMBA MSAMAHA
    NENO HILI NI GUMU SANA KWA WENGI NA WENGI WAMEONDOKEWA NA WENZA WAO KWA KUKOSA UVUMILIVU LAKINI
    NAAMINI LAITI WANGEKUWA NA MUUJIZA WA MSAMAHA HAKIKA LEO HII WANEGEKUWA WANAKULA NA KUFAIDI PEPO YA NDOA

    Hakuna ndoa isiyokuwa na mikwaruzano ukitaka kujua hili angalia kama umezaliwa na dada ama kaka yako mliotoka tumbo moja umeona mnavyokurwazuna na baadae kuja kuombana msamaha hata kama ni mwezi..je sembuse huyu alietoka kilosa
    ..ikwiririi,,,mchambakwimba zanzibar,ama kishumundu ambae amekuja dar kwa ajili yako Mungu akakuonyesha ukaanza na ushuhuda wa ametoka kwa bwana AMEN sasa iweje leo umeshindwa kummudu unakimbilia oohh siyawezi umeshindwa wewe nani atauweza mzigo wako

    Wakati mkifikiria kuachana jiulizeni hivi mnavyoachana nani ataweza kukaa na mimi..na je mjiulize sababu halisi zilizofanya muwachane je mnaoenda kuwa nao wataziweza kuzibeba..mi nasema hivi kwa nia njema kabla ya kusema naomba msamaha
    akikisha umejua tatizo lako nini na wapi pa kujirekebisha..

    vinginevyo kuna wanaoshindwa kuvumilia mwisho wasiku wanakuhesabia msamaha na kudai hata yesu alisema mara 7 sabini wew umefikisha 491 badala ya 490 sasa nimechoka na liwalo na liwe ikifika hili mpwa na kama kweli umekuwa unaomba msamaha hilo salaba analitatua malaika gabriel pekeyake

    Mwisho jifunze kuomba msamaha neno hili hata makazini linasaidia sana wacha kwenye maisha ya ndoa ukiwa na ufahamu akika shetwani atoweza kukuvuzia nakutakia

    JUMAPILI NJEMA
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Tujifunze kuomba msamaha au kusamehe?
    Mimi huwa nasamehe tu hata nisipoombwa msamaha.
    Sina muda wa kupoteza kuchukia wakati Mungu amekuwa dikteta hataki kutuambia tunakufa lini.
    Niache kuishi kwa raha nianze kukasirika..kwangu haipo hiyo.
     
  3. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante sana kwa somo lako la j'pili, nadhani wale waliowakosea wenzao na hawako tayari kuomba msamaha watakuwa wamepata pakuanzia, j'pili njema.
     
  4. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Chondechonde Brigita usijitafutie laana, Mungu wetu ni mwema sana na mwenye hekima ya hali ya juu na wala siyo dikteta. Tafadhali sana futa hiyo kauli yako.
     
  5. L

    Lady G JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siri ya kutozeeka ni kusamehe.
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Waoo!Lakini hapo kwenye udikteta mh!
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Omba msamaha pale panapostahili. Lakini kumbuka na wewe usiposamehe unajipunguzia baraka!!!
     
  8. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    To be honest, watu wengi tumekuwa wagumu sana kuomba msamaha hasa inapofikia hatua kwamba wewe unaona hujakosea lakini inaonekana kuwa umekosea machoni pa watu wengine. Hapo sasa kwa wewe mkristu, kumbuka kilichotokea kwa Bwana Yesu, na hapo hapo jishushe, omba msamaha.

    Kusamehe pia ni ngumu sana wandugu zangu! Hebu fikiria mtu anakutendea maovu mengiiii, tena mengi mno, then anakuja kuomba msamaha wakati wewe hata madonda hayajapona ya yale maovu alokutendea. Hapo unatakiwa kuomba neema ya Mungu ili usamehe coz wewe kama wewe huwezi kusamehe kirahisi my dia. Unaweza kusema kwaa mdomo tu kuwa umesamehe, but ukimwono yule alokukosea donge linakukaba!!!

    Only God can give you the power to forgive and forget.
     
  9. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    kusema mungu ni DIKTETA ni Kufuru kubwa kabisa taka toba wewe na uwe na break na maneno yako vingnevyo utaangamia..iyo pumzi unalipa shiling ngapi kila sekunde unayoitumia? Shukuru je ungeumbwa nyani au mende? Tena tubu fasta kabla hujaondoka ghafla khaa!!
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    kashengo hii avator naenda kumwekeaa mwanangu akikaataa uji tu namwonyeshakahhh yaani kuna watu wanakufuru najua kuna matusi lakini hili la huyu jamaa kapitiliza aisee angezaliwa cameroon sijui angesemaje ama ndio wale walee maana wengi awamwamini Mungu wakishatengeliwa ile bikiria ya kuleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeehope ufanani nae ngriiiiii jumatatu njema
     
Loading...