Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ni wewe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Dec 18, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nipo kwenye shabby bus kuelikea dom.bus linapokaria mizani,wahusika wa bus wana waomba watu waliokaa nyuma kuhamia mbele.
    Hapo si tunaharibu wenyewe barara zetu?
    Kama ni wewe ungeshirikiana na dereva na ukahamia mbele?
    Hodi dodoma.
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Huwa inakera sana. Wabongo huwa sheria zinatumika pale madhara yanapotokea.
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    hivi kuhamia mbele kunapunguza uzito wa gari kwenye mizani? kivipi?
     
  4. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yes, kuamia mbele kunapunguza uzito wa gari, magari yanapima kila axle kivyake na kuna mabus bodi zake nzito sana nyuma wakikaa watu lazima axle ya nyuma izidi ndo maana wakikaribia wanawasogeza na bahat yao hawajagundurika make akikamatwa anafanya hivy anaandikiwa fin ya cheating ambayo ni dola 2000
     
  5. M

    MyTz JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    waliokaa nyuma au unazungumzia waliosimama?
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    akitaka nisimame anilipe buku kumi
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    suala sio kuharibu barabara tu! Kwanza ni kushiriki kosa na pili kujihatarishia usalama.gari inazidi uzito na kukosa balance hivyo ajali kibao hata akikwepa mbuzi mnamwagika
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahahaha! Kweli aisee.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mimi huwa nakataaa,siendi mbele wala sirud nyuma,kama faini wanapgwa wao,najua kisheria am ryt,ishawah kunitokea kwenye Al'said ya Dodoma,ABUD YA MORO NA nyagawa ya ifakara,pamoja na m0robest la Kilosa,mohamed trans la Dodoma,awe konda au tingo namkatalia,
     
  10. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tena kuna mabasi mkikaribia kwenye mizani mnashushwa mnatembea kwa miguu kuvuka mizani [hii inafanyika kwa maselazaidi na wale waliopandia njiani] hlf mnapanda tena basi likishavuka mzani.

    kuna mabasi mkikaribia mizani kama 5km hivi wanawapakia kwenye basi lingine ambalo mnalikuta lilishaandaliwa linawasubiri njiani, mnaenda kupanda tena basi lenu mbele kuendelea na safari
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Narubongo hoja yako inapingana na signature yako mwenyewe! au huko mlikoweza sio mnaposhuka mizani
     
  12. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama nimekata tiketi na kupewa siti. Sihami, labda niwe nimesimama.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hata kama umesimama,labda uwe umepewa lifti!
     
  14. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Watanzania watu wa ajabu sana.
     
  15. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haiseee" mabas yapi hayo mkuu, yana safari za wapi? Hebu nisaidie vijana wakayafanyie kazi make wap6 tu hawana kazi na ajali ndo zinazidi kila kukicha
     
  16. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    NATOFAITIANA NA NINYI MLIO WENGI KUSHABIKIA FINE. no tusishabikie fine, kuna siku moja nimepanda basi, halijajaa lkn tulipofika mizani
    hata wale wachache waliokuwa nyuma waliombwa wasogee mbele. kuna uwezekano kuna magari ni mazito au mizani zetu hazioneshi uhalisia wa uzito wa gari sio kila kitu fine
     
  17. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu dom.
     
  18. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hapo anasemea abiria waliosimama,hilo imekuwa tabia kwa Nchi yetu na wanausalama waliowekwa kwa mandiki hiyo nao wamekuwa vilaza,inaboa sana lakini Mi cjui hata tabia hii itaishiaga wapi,kwa kuwa naiamia JF ya kwmb ina kila aina ya mdau na bila shaka wataleta maoni yao humu bila shaka. LAKINI MI BINAFSI INANIGUSAGA SANA!
     
  19. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    utabishana na sisi sbb huna uelewa na mizan, nime7ema magari yanapima kwa axle na asilimia kubwa mabasi ni mazito nyuma kulingana na nature ya bodi yake so wakikaa wa2 siti za nyuma lzm lizidi axle ya nyuma na khs charge za uzito zipo za aina mbili ya AXLE NA GVM
     
  20. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usithubutu!
    Nakushauri kuwa usithubutu kuhama kwenye kiti chako eti kusaidia basi kupima kwenye mizani, huo ni ushiriki wa kosa.
    Na pia ni usumbufu kwako binafsi na abiria wengine
     
Loading...