Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ni wewe utafanya nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtama, Nov 15, 2010.

  1. M

    Mtama Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vuta picha unatoka kwenye chumba cha guest ulikuwa unado na dem mwingine,kufika mlangoni unapigwa na butwaa mimacho inakutoka kidogo idondoke chini unapomcheki dem wako nae anatoka kudo na njemba nyingine,utakuwa mdogo kama punje ya unga wa ngano au utajinyonga na kamasi??????????
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,149
    Likes Received: 16,113
    Trophy Points: 280
    Mtana reincarnated? Kaaaazi kwelikweli
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Hapo hakuna la kufanya
     
  4. J

    Jof Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaweza akakata kumegwa na huyo msela coz atakuwa ashapagawa na situation. Hata kama jamaa atamega amini demu hatampa kwa kujiachia km ambavyo angempa mchz b4!
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ngoma drooo hamna la kufanya
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    malipo hapahapa
     
  7. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    what goes aroung ........................:smile-big:
     
  8. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks
     
  9. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks
     
  10. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa taarifa yako, mi ninavyofahamu mademu hawezi kukubali kuwa ye katoka kudo, yaani atasema jamaa kamlazimisha, ila ye amekataa, sasa anamrudisha kwao, na hajafanya naye chochote.

    Halafu kwa vile vidume vinavyojifanya vinajua kupenda, vitamuamini halafu vitamsamehe.
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    red handed,ngoma draw,kwa kuwa hutajua who started the game it is better to dismiss and everbody continue with his/her new relation.. mkijaribu kutafuta suluhu mtakuwa mshajipaka tope na kutoaminiana kumbuka huyo ulienae pia ukimdump utamuumiza,aende wapi?
    na yule kidume wa gf wako akiachwa ataumia pia na aende wapi ukizingatia hawafahamiani na hawara wako
     
  12. m

    mjanjamimi Member

    #12
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inakuwaje unampa mwanamke nafasi mpaka anatoka nje? Nyie inaelekea hamridhishani vya kutosha, hiyo ni mbaya, hakikisha mnamchosha mtu kisawsawa hawezi kumissbehave na wewe hutakuwa na tamaa ya wengine?
     
  13. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo ni ngoma droo yaani 1-1. Kwa hiyo mnaanza mambo upya ila kama mwanaume inabidi upige mkwara kidogo.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    shocking................
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    klorokwin signature........ mlwa huliwa
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ngoma draw hapa nachukua 50 zangu na kujikata
     
Loading...