Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ni wewe utachukua uamuzi gani?(kwa wanaume tu)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kima mdogo, Oct 22, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni mwanamume mwenye mke mzuri na mwenye kujiheshimu sana,...kwa bahati mbaya wewe ni mshamba usiyejua mautundu ya 6by 6 na unapenda kuhonga mal.ya ili upewe mzigo, na umefanya mchezo huu kwa muda mrefu bila mkeo kugundua,... Na kibaya zaidi jogoo akawa anapanda mtungi kwa shangingi lkn kwa mkeo hapandi mtungi,Mke mwaminifu akakuvmilia akijua mumewe unaumwa na kuhangaika kukutaftia dawa,.. Kwa bahati mbaya mkeo akakufumania na hy shangingi kunako 6 by 6 na kukwambia nanukuu "MUME WANGU NAKUPENDA SANA NA NIMEKUVMILIA KWA MUDA MREFU JOGOO WAKO ALIPOSHINDWA KUPANDA MTUNGI,nilijua unaumwa kumbe wamekuharibu,nina hamu sana ya kuto.m.a na siwezi kutafuta mwanamume nikiwa bd mkeo,Nakuomba unipe talaka nikatafute mwanaume atakayeweza kunit.mb na kumaliza hamu yangu"Je UTATOA TALAKA AU HUTATOA?
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,773
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    mhm mashangingi ndio wananipa stimu basi bora tuachane tuu maana kuna faida gani kuwa na mke ambaye hana mvuto kwako wakukufanya atake kumgegeda
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    very childish, hebu peleka facebook
     
  4. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,773
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    hahahha alafu humu kuna biasness vikongwe wakiweka very childish post hamna maneno wakiweka wageni childish...lol jf bwana mumbe nayo ina mfumo wa chama tawala na vyama upinzani
     
  5. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Umeona eeeh...ukishamfanya partner wako mwenzi wa maisha then hiyo inatakiwa ijumuishe muonekano wake kuku-vibrate kila umuonapo,na ukimshika na kumpapasa alegee..ukiona hashtuki then ujue kuna sehem unakosea kwake na kama bado una hamu nae kaeni mli-discuss.....
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    hata usipompa talaka si watamnaniliu tu?
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa imani yangu iko kwa Mungu wa kweli - Jehovah nitatubu dhambi hiyo na kuomba msamaha kwa mama watoto wangu ili tufungue ukurasa mpya wa mapenzi. Mungu wa kweli hashindwi lolote.
     
  8. S

    Shangazi wa Taifa Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napita 2.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    im ray charles to the britney spears initials thats no B. S
     
  10. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,773
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    yeah ndoa na mahusiano ni all abt passion romance na kugegedana....hayo ya kupanga maishi ni sehemu ya maisha tuu.
     
  11. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Wengi ya wanaume wanaotoka nje ya ndoa zao si kwamba hawawapendi wake zao, hapana wanawapenda sana ila wanatafuta njia ya kuokoa ndoa zao.
    Sasa ukishafumwa unabudi kutafuta njia ya kuiokoa ndoa yako.
     
  12. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe kweli kima!
     
  13. K

    Kiwavi mgambo Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duuuu,talaka sitoi!acha iwe mbwai ila cwezi kumuacha wfe akaliwe na m2 mwingine!
     
  14. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    c umeshiba! acha wenye njaa wamle!
     
Loading...