Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ni wewe ungeliweza?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by shakamohd, May 10, 2012.

  1. s

    shakamohd Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa mmoja katika bar alisema hivi:- Jamaa: mhudumu nipe kinywaji na kila mmoja mpe kinywaji humu ndani mana wakati mimi nakunywa beer basi lazima kila mtu apate yake...... Mhudumu kwa haraka haraka akagawa vinywaji,,,,,, Jamaa akasema tena: mhudumu nipe supu nakila mtu humu ndani mpe supu mana wakati mimi napata supu basi lazima kila mtu apate supu,,,,,,, Mhudumu akagawa supu tena safari hii wote wakapiga makofi..... Kisha jamaa akasema: mhudumu nipe bili na kila mtu humu ndani umpe bili maana wakati mimi nalipa bili yangu basi lazima na kila mtu alipe bili yake,,,,,,,,, Jee kama ni wewe ungeliweza kulipa?
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahah ha ha ha h ah ah ah ah ah ah ah ah aha,Jamaa alichafua hali ya hewa kwa hiyo oder ya mwisho
     
  3. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hahaha.watu kwa kupenda ofa.dezo inaua lol
     
Loading...