Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ni wewe ungefanyaje??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kima mdogo, Oct 13, 2011.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ww ni mwanaume ulioa miaka 6 iliyopita, wakati unamchumbia mkeo ulikua hn mali wl chcht ulikua unalalia kitanda cha 3 kwa 6 na mke kwao walikua wanamaisha mazuri, mke akakupenda km ulivyo mkaoana, baada ya miaka 2 mkajaliwa mtoto ukaanza vituko MARA HURUDI NYUMBANI mke akikuuliza unamdanganya kaz, MARA MADEMU ZK WANAKU2MIA SMS ZA MAPENZI mke akikuuliza unamgombeza na kumwambia asikufatefate km anatk aende kwao, mkeo analia kl wkt anakulalamikia kw anakupenda anakuomba usimtese huelewi, UKAANZA KUUMWA UWEZO WA KUFANYA MALOVE UKAPUNGUA KIAS KWAMBA UKIWA NA MKEO HUWEZ KUDO MKE AKAWA ANAKUVUMILIA NA KUKUFARIJI, UKAMWONA MJINGA UKAANZA DHARAU MKE AKIKUSEMESHA UNAMJIBU MBOVU AKIULIZA KULIKONI UNAMDUNDA, SK 1 UKAMPIGA SN MKE NA KUMWAMBIA AENDE KWAO AKAKWAMBIA " mume wng ninakupenda sn klk M2 yyt na nimekuvumilia kwa mengi ss bas sitaumia tn sbb yk nipe talaka niende kwetu na sitaki mali yk yyt" kuona hvy mzee mzima ukaondoka nymbani ili kuua soo anzia siku hy mke hn time na ww yy na mwanae KM NI WEWE UNGEFANYAJE??
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli we kima mdogo
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    MTENDA AKITENDEWA ...? km ningekua wewe najinyonga
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    ntakutia bakora Bebii,acha majibu hayo.
     
  5. h

    hayaka JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ngoma droo, malipo ni hapahapa.
     
  6. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu rudisha picha ya maisha ya nyuma ndo jibu litapatikana.
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Nipe namba za mkeo nnamaongezi naye
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ningejirekebisha tabia yangu.
     
  9. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  10. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Jamani huyu ni KIMA anamwaga data hapa msiogope.
     
  12. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu asilimia kubwa ya sisi wanaume kama hujiamini kwa mkeo tunaamini sana katika suala la kupiga kama ndo suluhisho halisi .. kama unaamini umetenda kosa yule ni binadamu kama wewe jishushe na umuombe msamaha .. maana huyo mtoto anahitaji mapenzi yenu
     
  13. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Kwanza uliumwa ugonjwa gani we kima mdogo? Usije muuwa dada wa watu bure! Kapime afya kwanza njoo na majibu tukushauri maana historia yako si nzuri!


     
  14. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nadhani mke alijaribu kila njia bila kufanikiwa, ndio akaamua hivo. Inatokea sana. Mwanaume awe mpole na amuombe mke wake msamaha kwa makosa yote ya zamani, na abadilishe kweli tabia. na mke amsamehe sababu wanawake tuliumbwa na roho kubwa (kma ataweza lakini)
     
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mwombe msamaha labda atarudisha moyo nyuma, anyway, ingekuwa ni mimi nisingekuwa nimefanya ulichokifanya...
     
Loading...