Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ni wewe itika!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by dufoe, Dec 1, 2011.

  1. dufoe

    dufoe Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wale waliohitimu form six 2007 tabora .shule ya sekondary milambo tena mkondo wa PCB.mpo?

    • :lol:

     
  2. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mimi nilikuwa PGM.
     
Loading...