Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ni wewe hapo ingekuwaje??

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mrs.Nani, Nov 25, 2011.

  1. Mrs.Nani

    Mrs.Nani Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa alikuwa kasafiri akaenda guest house kumpunzika kufika aka amua amtumie masseji mke wake kumbe alikosea namba ika enda kwa mwanamke alie toka kufiwa na mume wake siku mbili zilizo pita yule mwana mke mjane alivyo isoma ile meseji aka zimia ghafla mtoto wake akaja kamkuta mama yake kazimia uku ana simu mkononi ndo yule mtoto aka chukua cm ya mama yake na kuanza kusoma ile meseji ilikuwa ivi mpendwa mke wangu mimi ni mepumzika kwa aman kwan nilifika salama nilipo fika wali nipokea vizur waka nipa na chumba cha kulala vyumba vipo ving na kuna nafasi ya kutosha na watu wa huku niwa karimu sana jiandae na wewe kesho utakuja huku huku na watoto wangu nina waandalia chumba wata kuja mwenz ujao
    ni mimi
    mmeo nilie mbali na wewe.
     
  2. a

    amiride JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mh!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii kali
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    This is the best joke I ever read humu JF.
    Ahahahahahaa!!
     
Loading...