Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ni wakwako watakuja tu!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 21, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Ndugu wapendwa kumekuwa na imani tofauti juu ya huyu babu yetu wa loliondo na baya zaidi watu wameanza kutumia majuukwaa ya kanisa kulalamikia safari hizi
    niaminivyo mimi huyu babu ajaanzisha kanisa na kama mtu aanalalamika kukosa waumini nadhana anakosea...swala ni watumishi wa Mungu wazidi kuomba ukweli ujulikane..niaminivyo kama ni wa kwako watabaki kuwa wa kwak tu .......

    Nianacho mimi hapa watanzania wengi wanaumwa wanataka uponyaji wa haraka na wanachofanya ni kutaka kuwah uponyaji waishi maisha ya amani na kama kuna mtu anahama kanisa kwa ajili ya babu basi ana utindio wa ubongo hata kama umepona kwa babu pls baki kanisa lako aijalishi wamesema nini juu ya babu bali imani yako ndio itakayokuponya..lingine kuwa makini na kujibishana nao utpunguza baraka zilizopo

    Asbh Njema
     
Loading...