Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ni ukomavu wa kisiasa na uzalendo JK atauonesha ni kujiuzulu kiti chake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckman, Aug 22, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kutokana na hali halisi inavyokewnda hapa nchini tanzania, kila kitu kimevurugika, wizi kila sehemu, ufisadi wa kutisha, ukosefu wa huduma muhimu kama umeme, maji, hospitali zenye madawa na wahudumu wanaojua nini maana ya kazi zao, ukosefu wa ujasiri ili kuleta heshima nchi, matatizo kibao ya migodini, mbuga za wanyama, haya ni baadhi ya mambo ambayo ningemuona jk ni mzalendo kama angejiuzuku na kuacha watu wenye uwezo wa kufanya maamuzi magumu waendelee, black house i/o w/hse??? kule si maahala pa kujivunia na kupenda sifa, ni sehemu ya kazi tu na mzigo sana kwa waelevu! alipotufikisha panatosha nan ili mambo yasizidi kuwa mabaya please may u quit!?

    haya mambo mnaweza kuyaona katika upeo wa harakaharaka kama ni mchezo ila asc a time goes on, mambo yatakuwa mabaya sana kama hatutapata mtu wa kusema hapana na akamaanisha hapana!

    nawasilisha!
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja!
     
  3. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna kwenye uafadhali
     
  4. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Naunga mkono hoja, lakini thubutu nani ajiuzulu sababu kwanza hajui kama anaboronga
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye red mbona unambembeleza!???usimwombe na wewe toa tamko
     
  6. F

    Fidi Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    naunga mkono hoja
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Bila kunji JK hawezi kuondoka madarakani kamwe make ikulu pamekuwa patamu mno mpaka anajiramba na mikono,sasa mtu kama huyo tumwombe kuondoka itawezekana kweli?hapa ni kum-Tunis tu.
     
  8. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jk ni rais aliekomaa kisiasa ila anakwazwa na mfumo kristo!!!!!!!!!!!!!
     
  9. h

    hagg Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo kubwa black house hawaambiani ukweli. Mzigo huu ni mzito waachie watakaoweza. Vinginevyo yeye kila kitu kwake ni poa tu mpaka sasa. Naunga mkoono
     
  10. NEW TANZANIA

    NEW TANZANIA Senior Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe unaongelea kikwete gani? kama ni huyu ninaye mfahamu unapoteza muda
     
  11. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mawazo mgando na Akili finyu @Nish
     
  12. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    si kosa lako ni LI MFUMO linakukereketa
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    umeshiba futari sasa unajifaragua ndani ya jf!
     
  14. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    na wewe mfumo!!!!!!!!!!!
     
  15. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mfumo Kristo ndo unamtuma yeye, salma, rizi1 na maswahiba wake kutuibia? ndo unaomfanya ahamie nchi za wenzetu akiombaomba? ndo unamfanya boya wa kutokufanya maamuzi? naomba mwongozo
     
  16. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Bora wewe umenena.
     
  17. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    ufisadi unaouona leo ni matunda ya fisadi mkapa ambae alikuwa mfumo ndio maana hamkuhoji kipindi kile na watelekezaji wa kikwete wote ni mfumo ndo wanaomkwaza zaidi
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mh! Braza men Kikwete!!
     
Loading...