Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ni safari tumefika nusu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, May 23, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    HATIMAE KOCHA BORA DUNIANI ANAZIDI KUONEKANA,POLENI WAPINZANI,MTATIMUA SANA MAKOCHA, Champions19-Trophy-2.ashx.jpg Wapenzi wa Man u,hongereni sana,bado moja 28/5.ndio tutakamilisha kazi
     
  2. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    si jukwaa sahiha hapa, mkuu unge-post katika jukwaa la burudani na michezo,
    naomba kuwasilisha
     
Loading...