Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ni Mpenzi wa Burudani hii inakuhusu sana tuu

Discussion in 'Entertainment' started by The Tan-talizer, Aug 2, 2012.

  1. The Tan-talizer

    The Tan-talizer Senior Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wana Jamii forum woote napenda kuwakaribisha kwenye Blog yangu na hii ni baada ya kupost huku kuulizia mapungufu na maborosho gani niifanyie sasa Wote mnakaribishwa kusikiliza, kusoma na ku download vigongo viiipya kabisa ndani ya NOLNIZ pia kama unamtu unajua anakipaji usisite kunitumia wimbo au habari zozote kupitia nolniz@yahoo.com ..!! Sapoti yenu ni ya muhimu saaaana wadau kila siku usikose
     
Loading...