Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama ni kweli ulitumia njia hii kupata ubunge, baasi Mbatia umechemka..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sexologist, May 4, 2012.

  1. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa mmoja hapa mtaani ambae ni ndugu wa mbatia nilimdadisi kuhusu nduguye kupewa ubunge buuure, wakati ni mpinga sera za ccm, akanijibu kwamba mbatia mara nyingi toka akose ubunge na kufuta kesi aliyoona angeshndwa aliamua kuwa karibu na JK kwa kumpigia simu mara kwa mara kuomba afikiriwe nafasi ya uongozi wa kuteuliwa hasa ubunge. Ili kujitengenezea mazingira mazuri zaidi jamaa akawa ndo mshauri asiye rasmi wa JK na kumpelekea maneno yote kutoka kwa viongozi wengine wa ccm wanaomsema vibaya au kumjulisha juu ya utendaji mbovu wa watu kadhaa.

    Ndani ya maongezi yao, tetesi zinasema kwamba Mbatia amekuwa akimwambia JK kiutani ”Mh.. Tazama, wenyeviti wenzangu wa vyama vikubwa kama TLP, CHADEMA, UDP ni wabunge kasoro mimi tu.. Naona aibu, nakosa hata confidence ya kuongea, pia sina mahala pa kuongea nijenge chama. Pia tazama ulivyowajali CUF, umewapa urais usaidizi huko zenji.. Mheshimiwa nikonside na mimi, nisipotee kisiasa pia nipate hata huto tuposho”

    Haya wadau ni tetesi kuhusu Mbatia. Kwa heshma ya Jamvi nawasilisha.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ngoja ninywe chai kwanza. Nitarudi baadae....
     
  3. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,854
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Jungu hilo!
     
  4. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duuu haya tena na ya jussa kupewa ubunge. Na bado tutasikia mengi wadanganyika sie.
     
  5. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ... La udongo la bati.?
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    lisemwalo lipo kama halipo.........................
     
  7. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 589
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Haijakaa vizuri ipo kiuzushi zaidi
     
  8. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tena jeusi!
     
  9. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Watanzania bwana!
     
  10. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alichokuwa anatafuta amepata sasa wewe kidomo domo cha nini?
     
  11. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,200
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ...sio mbaya, kila mtu ana namna yake kuendesha maisha.
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na Jussa?
     
  13. T

    Thepremier New Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari haina kichwa wala mguu.
     
  14. m

    mdaugeu Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hii staili ya kuthibitisha jina lako nimeikubali
     
  15. L

    Lsk Senior Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...JK anatekeleza masharti ya Cameroon ya kuzitambua haki za watu wa aina ya Mbatia. Msiumize vichwa bure,JK anataka misaada toka kwa Waingereza. Walisema asitambua haki za hao watu watakata kutoa misaada
     
  16. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    jamani hii habari sio ya great thinkers ni ya wambeya wa vichochoroni! hivi leo Kikwete angeamua kumteua Dr. Slaa kuwa mbunge kuidhihirishia dunia ukomavu wake tungesema Slaa ni kibaraka wa ccm? Habari yenyewe inaonyesha ina wivu na uchungu jambo ambalo sio sahihi kwa great thinkerS. kumbuka kwama SMALL MINDED PEOPLE huwa wanajadili mambo ya watu! naoma modds muanzishe SMALL MINDED PEOPLE FORUM!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :A S thumbs_down::twitch:
     
  18. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Stori za kwenye Gahwa kwa Msisiri
     
  19. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huu ni wivu usiokuwa na maana kabisa. Hata mleta thread naye anaonekana ni mbea tu. Kwani katiba inamtaka Kikwete ateue mbunge kutoka CCM peke yake? Wakati mwingine watanzania mmezidi mno kwa gossips, hamtaki kutumia akili zenu kufikiria wala kufanya research ili mseme kile ambacho mna uhakika nacho mnabaki tu na kauli za "labda", "tetesi", "inasemekana", "pengine", "nimesikia", "habari za kuaminika" na mengine kibao ya uzushi mtupu! Kama hamna ushahidi wa mnachokisema nyamazeni. Mlitaka mteuliwe ninyi? Au mlitaka wateuliwe watu wenu? Kikwete katimiza haki yake kikatiba, na Mbatia ni mtanzania kama wewe na mtu mwingine ambaye katiba inamruhusu kuteuliwa, sasa oooh, inasemekana, ooh, ukameroon, haya yote yanatoka wapi? Ungeteuliwa wewe tungesema nini?
     
  20. +255

    +255 JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    JF siku hizi imekuwa kama KIJIWE CHA KAHAWA...kitu chochote mtu anachowaza anakuja ku post..
     
Loading...