Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ni kweli,fanya mazoezi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Jun 1, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ilikuwa juzi jumatatu nilipokuwa naongea na bro wangu kuhusu kuwa mpaka leo sijaoa,nikamuuliza kuhusu uaminifu wa wanawake,akaniambia nitakapo tafuta mchumba niwe makini kwani mabinti wembamba wanapenda sana kurukiana(kufanya mapenzi)kuliko wanene,hivyo nijitahidi kuwa na uwezo mkubwa wa kurukiana,sasa sijajua kama dhana hii ni kweli ama la!Je kuna mwenye uzoefu atujuze?
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inaelekea una upungufu wa ----------- ndio maana unataka kukwepa kundi flani


    No!ni utani tu najiondokea
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ninachotaka ni kujua kama ni kweli ili nikipata nijue kuna shughuli,isiwe suprise!Thanx anyway!
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,958
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa.....lol!
     
  5. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,073
    Likes Received: 1,429
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ndugu hao wanawake wembamba ni mtambo, kama wewe dume wajijua ni wa round mmoja uwakwepe kabisa waweza aibika, hawachoki. Vile vile ukijijua wewe ni lidume kweli wakwepe wanene maana wengi wao ni wavivu na hawapendi kila siku au mara kwa mara.
     
  6. T

    Tata JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160

    Tatizo ni kwamba hata hao unaowaona kuwa ni wanene nao walianza wakiwa wembamba. Mwembamba wa leo lazima atakuwa ama ni mnene wa kesho au mnene wa jana.
     
  7. vena

    vena JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kweli...inategemea na mtu.mie nna bonge langu daaaah we linapenda balaaa
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh :mimba:
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    No comments!!!!
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wapo ambao naturaly ni wembamba,hata umdumbukize kwenye pipa la mafuta!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unamtosheleza au kuna msaidizi?
     
  12. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuu! alifanya research?
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mi nilidhani kuwa ma-chinene ndo wanakuwaga na hamu zaidi!!!!
    itabidi nibadilishe choice nisije kupitwa, ila tatizo wembamba wanaumizaga na mifupa yao Bana.:dance:
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahaha shosti we mwembamba nini?
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Labda huyo mwembamba!
     
Loading...