Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama ni footbal, Chadema wamesajili Torres kwenye dirisha dogo kwa Prof Safari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Apr 13, 2011.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What Chelsea's Fernando Torres wouldn't give for a goal celebration

    The £50m striker has lost the sense of himself as one of the elite strikers and is having to recover it under fearsome scruting.

    wengi wakiamini ataisaidia timu ya Chelsea. lkn kinyume chake
    Hii ni sawa na Prof safari. Licha ya kuwa na nguvu Cuf hasa ktk mambo ya kisheria na kukisaidi chama. Lkn inaonekana hawezi kufanya kazi kubwa ndani ya Chadema
     
  2. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    This is one funny analogy...lol
     
  3. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii inaifanya ashuke hadhi
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :yield:
    ..........Just keep open your eyes and you will soon see.....

    CDM is a platform of intelligent and determined individuals......soon utamuona aki-take full-fledge kwenye ujenzi wa chama na falsafa ya nguvu ya umma...........I apprecited him when he was in CUF and i still, even more, hold a strong faith in Safari, he is not a "simple-mind" fella and always when he come up he come with something valuable.............and that is what he is doing now, kobe alieinama
     
  5. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,933
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Mfano wako ni mfu.Chelsea walimnunua Torres,Chadema hawamkununua Profesa Safari bali amejiunga na chama hicho kwa mapenzi yake binafsi.

    Halafu kipi kinachokufanya uone hawezi kufanya kazi kubwa huko Chadema?Hata kama kitendo cha mwanazuoni huoy kuhamia Chadema kimukuuma unapaswa kumtendea haki kwa angalau kuelewa kuwauamuzi wake huo ni rational.Alijiondoa CUF,akasoma upepo wa kisiasa kabla ya kuamua kujiunga na chama hicho kwa mapenzi yake mwenyewe.

    Msitake kupoza maumivu yenu ya kujikwangua magamba ya kenge kwa kuombea mabaya kwa Chadema.You need to focus kwenye magamba yenu kabla ya kurukia yasiyowahusu.

    By the way hata kama Prof Safari hatakuwa na manufaa huko Chadema,kinachokuwasha ni kipi hasa?
     
  6. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Prof alitakiwa afanye nini akifika cdm ambacho hajafanya? Saa nyingine ukitumwa kubeba angalia ulichotumwa kubeba ndugu yangu! Aliyekutuma hatanuka! Ni wewe mbebaji!
     
  7. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    mzeewahoja huna hoja, we tulia tu, wenye mapenzi mema na nchi wote watahamia cdm, umemsahau Rwakatale?, yupo anapiga kazi kama kawaida!, mwenye akili hawezi kukaa chama cha madictator watu 2 for 25 years!
     
  8. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Msiwe mnaropoka Hoja tu ulitarajia afike tu aanze kurukia Mambo?? Msomi kama Safari lazima atulie..asome mazingira,kanuni,Sera na Tratibu za Chama.,,,,,Then atakabidhiwa Rungu...Just wait!!!
     
  9. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mpeni muda watu mlitaka alete drama kama Kanumba the Great? lol
     
Loading...