Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ni bibi yako ungemsaidiaje?

Discussion in 'Jamii Photos' started by MSEZA MKULU, Jul 19, 2012.

  1. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,328
    Likes Received: 3,249
    Trophy Points: 280
    Ahsante
     

    Attached Files:

  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ningemsaidia sana,lakini nina uhakika kuwa msaada wangu ungeniletea matatizo ikiwamo kushambuliwa na wananchi wenye hasira na hata kupelekwa jela.Kwa sababu ningeuchukua mkongojo wake na kumcharaza bakora kama tatu hivi za harakaharaka,nashukuru sikuwepo eneo hilo...
     
  3. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    bibi anafkuzia pesa ya lunch toka magambaz
     
  4. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ningemuogesha maji ya moto na kuyachoma moto haya magamba aliyovaa na kumpa nguo zinazoendana na umri wake ila si hizi, kisha ningempaka lotion na perfume aendane na umri wake. Usije kukuta huyu bibi ana miaka 50 (kijana sana), ila amezeeka kutokana na matatizo anayopatiwa na TANU/CCM toka enzi na enzi. Ningemuelimisha ya kuwa toka tupate uhuru wakati wewe bibi uko kijana mpaka hivi sasa kuna maendeleo gani uliyoyapata baada ya kuongozwa na hawa wahuni? Najuwa atanijibu hakuna, huku akilia na kamasi likimtoka. Nami nitamwambia pole bibi, sasa kuna faida gani mzee kama wewe na jua hili unakwenda kuhudhuria mkutano wa wahuni wa nchi, huoni kama ni upuuzi? Kuna jambo gani la maana watakalokuambia ambalo wewe hujalisikia toka enzi hizo? Atazidisha kulia, nitamwambia sasa wakati muafaka umefika, vua hizi nguo na tuzichome moto mbele ya vuvuzela na umpe yako ya moyoni kwanini umechukua hatua hii. Atafurahia na kuniambia kuwa wewe ndo mjukuu pekee nikupendaye, wenzako wote wameridhika na ujinga wa nchi hii wewe tu ndiyo umeweza kuona mbali. Mungu akulinde mjukuu wangu ila usije kugombania urais ama ubunge katika nchi hii watakuua wenzako kwa uchungu ulionao kwani hapa hawapendi watu kama wewe. Wanataka watu wahuni na wapuuzi ili nchi iendelee kuomba msaada nje huku viongozi wakijitajirisha wao na familia zao. Ahsante sana mjukuu wangu. Mungu akulinde!
     
  5. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo bado anadhani Raisi ni Nyerere!!.
     
Loading...