Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama nguvu hii ingeelekezwa kwenye uzalishaji tungelikuwa matajiri sana........

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Apr 17, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    [​IMG] Sehemu ya umati wa wanachama wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) wakishangilia wakati Katibu Mkuu mpya wa chama hicho, Wilson Mukama (hayupo pichani) alipokuwa akihutubia kwenye Viwanja vya Bakhressa, Manzese, Dar es Salaam Jumamosi, ikiwa ni ziara yake ya kujitambulisha yeye pamoja na Sekretarieti yake mpya. (Picha na Fadhili Akida).
     
  2. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wamekodishwa hao, wanashangilia posho zao tu.. Umeona mwananchi hata mmoja alievaa nguo za kawaida hapo?
     
Loading...