Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama ndoa ni ngumu, y watu wanaendelea kuoa na kuoana?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by glamour, Feb 2, 2012.

  1. g

    glamour Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    its no doubt kua ndoa inaugumu wake, tena sana tu...knowing that, y watu hawaachi kuoa na kuoana? maisha ya mahusiano raha tupu, mkishindwana mna bwagana. ila ndoa!!!
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nani anakuambia ndoa ngumu si wehu tu ndo wanasema vile.

     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndoa sio ngumu. . wenye ndoa ndio wagumu.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hivi huu msemo wa ndoa ni ngumu nani kautoa
    na ndoa ni ngumu kwa kivipi
    Ni nini ambacho ni kigume kwenye ndoa
    na kwa nini huyo anayesema ndoa ni ngumu asiulizwe amefanya utafiti kwa ndoa za nani na nani
    isije ikawa anazungum zia ndoa yake kwa kufananisha na ndoa za wengine na kusema ni ngumu
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,172
    Likes Received: 9,872
    Trophy Points: 280
    ...Wengi wanadai pamoja na ugumu wake ambao umeongezeka sana miaka ya karibuni bado ni bomba sana ukilinganisha na ukapera.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,186
    Trophy Points: 280
    hakuna ndoa ngumu. Ila ups n downs ni kawaida! Jinsi utakavyo-deal navyo ndivyo utakapofanya ndoa iwe ngumu au nyepesi
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Na anaesema ndoa sio ngumu amefanya utafiti wa ndoa ngapi mpaka aseme ndoa sio ngumu?
     
  8. ENDLESS

    ENDLESS Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la baadhi ya watu wanaingia kwenye ndoa just for fashion unatarajia hii ndoa itadumu kweli? mmekutana club kesho yake ndoa tarajia maudhi tuu katika ndoa yako
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    hawataki kukubali ukweli halisi na ndo maana wanakuja na maelezo kuwa ndoa ngumu
    Up and down zipo na huwezi kuwa na glass zisigongane ila biashara ya kusema kuwa ndoa ni ngumu haipo bana
    hiyo ni kwa watu wanaojaribu kujustify mambo yao ndo maana wanakuja kuishia kusema kuwa ndoa ni ngumu
     
Loading...