Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ndo hivi,AJARI hazitapungua hapa Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Alexism, Nov 15, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,338
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Leo niko Ubungo Terminal hapa najiendaa kwenda kwa akina Ta Muganyizi kula senene ila kwakua ni wajibu wangu kuna mambo ambayo nimejaribu kuangalia hapa Ubungo Terminal.
    Kwanza nimefatilia kama kweli magari huwa yanafanyiwa service ilo angalau wanajaribu.
    Pili nikaangalia usafi wa stendi hii na kweli ni chafu kama dumpo la takataka,vyoo vichafu,mifereji michavu na maji taka yamezagaa mpaka sehemu kunakopatikana vyakula na vinywaji.
    Pia nimetembelea sehemu kama baa au grocery huku ndo nikakuta mijamaa takribani sita wakiwa wanazibua moja baridi moja moto.
    Nimenasa mazungumzo haya,mmoja kasema naendesha hiyo (bus) kesho Musoma mjini saa kama ngapi ndani ya nyumba.Wakaendelea kila mtu akiwa anatamba hiyo kesho na wote wako chakali.Basi kama kawaida nikamuuliza jirani yangu kwamba hao wote ni madereva jamaa akasema ndio ninawajua,nikauliza sasa kesho wanasafari alafu wamelewa jamaa kasema,acha wapige maji kwani nchi hii na serikali si unaona inavyokwenda,basi sikuwa na swali tena wakuu.
    Nikarudi zangu kule gereji kuangalia usafiri ambao nitasafiri na kama unafanyiwa service,nikakuta kazi inaendelea vizuri ila nusura nilewe kwani alufu ya bangi ni kama kuna tanuru.
    JE HAPA KWELI TUTAPUNGUZA AJARI ZINAZO TOKEA NA KUUA WATANZANIA AU KUWAACHA NA VILEMA.?
    Ukiingia kwenye sehemu ya kulala wasafiri basi utadhani ni zizi kabisa(nimekosa neno la kutumia hapo) Nikajiuliza hivi jiji au halmashauri inazifanyia nini kodi za watu wanaolipa kila siku au ni wizi halali wa wakuu wa nchi hii.NAWASILISHA.
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    Location yako mbona inasema upo Iringa Municipal?
     
  3. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,338
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwahiyo mimi ni jiwe ambalo linakaa hapo hapo mpaka lisukumwe!Mkuu kama unahusika sema wala usiogope.
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    AJARI ndio nini ati?
     
  5. B

    Bishweko JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Twambie kama na wewe umevuta maana kiherehere chako kwani wewe ni nani hapa Tanzania?
     
  6. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanyaga twende, mbaya zaidi hata abiria kwani tunafikiria hayo, ndio kwanza tunafurahia madereva wa namna hiyo, ajali ikitoke ndio kelele mingi utadhani tulikuwa hatuyaoni.
     
  7. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu tunashukuru kwa mawazo mazuri na yenye kujenga.
     
  8. m

    mhondo JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Itakuwa anamaanisha ajali. Labda ni mtu wa kanda ya ziwa ambao uwa wanapata tabu kutofautisha kati ya "l" na "r" kwahiyo msamehe.
     
Loading...