Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ndio wewe utafanyaje???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Jan 2, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,591
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    NIAMBIWA ETI JAMAA ALIJIFANYA ANACHUKUA TAI ALIYO ISAHAU NA KAMA HAKUWAONA VILE.

    USILIPIZE KIASASI BALI LIPA UBAYA KWA WEMA.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sioni kitu mkuu
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,818
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mbona hakuna kitu?
     
  4. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,591
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    nimerekebisha !!!!
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Kwa sasa sijui nafikiri ikitokea ntajua hapo hapo!!!!
     
  6. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    sasa nani aombe msamaha? Maana hatujui mazingira yote ya hiki kisa ka vp 2brief
     
  7. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,591
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    umerudi ghafla home unakuta comrade mwingine uwanja wa nyumbani.
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,102
    Likes Received: 9,809
    Trophy Points: 280
    unaendelea na shughuli zako tu kama hakuna kilichotokea.
     
  9. J

    J Lee Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasalimia na kuwaomba samahani kwa kuingilia starehe yao kisha natoka nje ili wamalizie game yao kwa uhuru.
     
  10. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hapo watu wa jamhuri ya tarime wanasema 'bhita ni bhita' yaani vita ni vita lazima nivue suti nipigane
     
  11. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huo ni mchezo wa kuigiza
     
  12. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unawapiga picha then waenda mahakamani kuwashtaki upate talaka na fidia katika Hali Kama hiyo mke anakosa haki
     
  13. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    unamshukuru Mungu kwa kukujulisha siri. baada ya hapo unatafuta amani kwanza na mkeo kisha na huyo mwizi. kumbukeni imeandikwa kuwa "ndoa na iheshimiwe na watu wote na malazi yawe safi", na pia "tafuteni kuwa na amani na watu wote na huo utakatifu ambao hakuna atakayemona Mungu asipokuwa nao". kwa kifupi hakuna haja ya magomvi, hayasaidii kitu. tunapaswa kuushinda ubaya kwa wema
     
  14. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanaume unapaswa kuandika talaka hapo hapo,unamkabidhi kisha UNAWAFUKUZIA mbali wote wawili!,haiwezekani wakafanyia uchafu wao ndani ya himaya yako!!!.....

    ***Najua utakuwa na nyumba ndogo mahali,sasa ni muda muafaka wa kuwaza kuifanya iwe nyumba kubwa!!!!..:redfaces::redfaces::redfaces: cha muhimu ni kujikagua wapi ulikosea ili makosa km hayo yasijirudie tena.
     
  15. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,591
    Likes Received: 1,999
    Trophy Points: 280
    inamaana nyumba ndogo nazo zinaumuhimu wake?? Au siyo pauline??
     
  16. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sana tu...lols:whoo:
     
  17. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe mama. Somo gumu hili. Kwa neema ya Mungu tu inawezekana.
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Napenda ulivyo muwazi haumiumi maneno.
     
  19. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Si rahisi kihivyo
     
  20. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ati????????????????
     
Loading...