Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama natoka na mumeo...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Da Sophy, May 13, 2010.

  1. D

    Da Sophy JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kama mimi natoka na mumeo lakini tumehakikisha hujui wala hatukuvunjii heshima, simchuni wala nini ni kwamba tunapendana ni vile dini ya kikristo hairuhusu wake 2 sasa wewe unamchunguza wa nini?
     
  2. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada sophy we nae kiboko! kwann nisimchunguze mme wangu? ni haki ya mke kumchunguza mmewe, wanaume wengine wanaumwa hawasemi husipomchunguza utajuaje? tukija katika mapenzi ndio kabisa akibadilisha tabia ndani utakosaje kumchunguza? kama unatoka na mme wa mtu acha hayo mambo muombe mungu akupe wa kwako na akitoka nje ndio utajua sumu ya penzi
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 17,033
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Tafuta wa kwako na wewe ujiringie. Shida ya nini?
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    May 13, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,470
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Duh Da Sophy mbona una makubwa weye! Ni Ujumbe unataka kuufikisha kwa muhusika nini? Maana sielewi msukumo umetokana na nini!

    Eti Kama unatoka na mume wangu, ushasema ni wangu yaani si wako so ni mali yangu, yangu peke yangu wengine wote wanaomtumia ni wevi so kama unafurahi kuitwa mwizi sawa tu ila nijuavyo mie mume/mke wa mtu anauma!!
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,691
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 113
    Huyo akikuchoka uje na kwangu. Mke wangu hana tabia ya kunichunguza.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,691
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 113
    Mjukuu punguza wivu japo kidogo....
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,170
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    na wewe wa kwako tukitoka naye itakuwaje????
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 38
    Atiiii??????????????!!!!!!!!!! hii miwani yangu leo naona inasoma tofauti
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    May 13, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,470
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Na Mama yoyoo wako anasema hivyo hivyo!! na we si humchunguzi babu?
     
  10. D

    Da Sophy JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yako peke yako? Thubutu! Sasa kinachomleta kwangu nini? Na wala mimi sio mwizi basi nikueleze uzuri, nimetongozwa kama wewe ulivyotongozwa.
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    May 13, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,470
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Duh.....umenishika pabaya babu..... wivu kiasi ni haki yangu ya msingi Babu umesahau??:frown:
     
  12. D

    Da Sophy JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 343
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenzenu sijaolewa sasa nikaponee wapi? Na ninahitaji mapenzi kama nyie mnavyopata.
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    May 13, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,470
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    Kwani nimebisha Da Sophy?? Sijabisha kuwa umetongozwa kama nilivyotongozwa mie! Na niliposema wangu peke yangu namaanisha ndivyo inavyotakiwa ingawa sivyo ilivyo so nyie wa mtaani ni wezi tu mtake msitake!! Ungekuwa wa halali si angekupeleka mkafunga ndoa kabisa?? Msisingizie mambo ya kanisani!! Ukubali tu kuwa wewe ni mapozeo na mapozeo utabaki.

    (Leooo nimelichokoza la nyumba ndogo ntakoma- wanajamii nikishindwa napiga yowe mje misaidie)
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,691
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 113
    Nisimchunguze nichekwe? Yule ni mali yangu peke yangu!
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 39,691
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 113
    Watu waelewa kama wewe ndio mimi huwa nawapendaga. Hebu niPM tutete kidogo. Achana nao hao wachoyo wanataka wafaidi peke yao.
     
  16. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,671
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Una pepo
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,170
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 38
    haya sasa tuseme umeolewa, na mimi namchukua wako ukijua utafanyaje???
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Vp Da Sophy umeolewa lakini?
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,975
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Unapenda wanaume walio oa? Vp kwa wale ambao hawajaoa?
    Naona swali langu la awali limejibilika.
     
  20. ismase

    ismase JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona wengi wanatafuta wachumba hujawaona mpaka mme wa mtu? huoni kama unamkosea mungu wako, hata km watu hawawaoni bali mungu anawaona......stop that
     

Share This Page