Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama nakosea niambieni

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Speedo, May 21, 2011.

  1. S

    Speedo Member

    #1
    May 21, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    Wana JF,
    Napata shida kuhusu maneno "nyimbo" na "wimbo".
    Nilifundishwa kuwa "wimbo" ni umoja na "nyimbo" ni wingi.
    Sasa kila siku kwenye redio zetu ".. Nyimbo moja ya banana zoro..." Nadhani ilipaswa kuwa " wimbo mmoja wa banana zoro.."
    Nikosoeni kama nimekosea
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hujakosea, hawa watangazaji waliosoma shule za vidatu ndio wanakosea!!
     
Loading...