Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama na wewe ni mmoja wao. Basi jua tabia hii inakera sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Nov 30, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kila jua lichomozapo, watu huanza pilika pilika za kuisaka shilingi pamoja na mahitaji muhimu. Kila mtu anakuwa na haraka ya kutaka kuwahi mambo yake. Ukiwa katika harakati zako unaingia bank kwa ajili ya kuongeza nguvu chapchap.

    Sasa kuna baadhi ya watu akisha chukua mkwanja, ataanza kuhesabia pale pale dirishani bila kujali kuwa kuna watu wenye haraka zao nyuma yake.

    Ni akili kidogo tu inahitajika. Chukua fungu lako, kisha sogea pembeni kidogo uendelee na hesabu zako huku wengine wakiendelea na kupata huduma.
     
  2. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanatumia usemi, count your money before living the counter
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni "living the counter" au "leaving the counter"?.
     
Loading...