Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama na wewe ni kati yao shauri yako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chumba cha siri, Jul 13, 2012.

  1. C

    Chumba cha siri Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    watazungumza wengi sana juu ya Tanzania na Zanzibar, Tanganyika au serikali tatu na mengineyo mengi ila mi ntabaki kuwa Mtanzania
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    hata mimi....
     
Loading...