Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama mwigulu alihonga elfu kumi vijana wafanye fujo na wakafanya basi CCM!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaharakatihuru, Jul 19, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama tuhuma ni za kweli vijana walihongwa elfu kumi kufanya fujo na wakafanya CCM itatawala milele.
     
  2. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cdm msijitambishie vijana wako nanyi
     
  3. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Bora hata hao waliohongwa elfu 10. Wapo watu TZ hii ambao wakipewa ubwabwa tu wanabwatuka mbaya!
     
  4. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila mwigulu kichwa
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 705
    Trophy Points: 280
    Inategemea ni vijana wa namna gani?, hawa walio hongwa tzs 10000 iliwafanye fujo ni kutoka Dar es salaam na baadhi ya viongozi wa kijiji cha Ndago.. kama ujuavyo hata jambazi akifa kuna wa kumlilia, hivyo hivyo CCM ina vijana wake kama akina Ritz @rejeo na wengineo.. ieleweke kazi ya kuitoa CCM madarakani siyo ndogo wala si lelemama, lazima chadema wajipange hasa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu mimi sijakusoma kabisa na hasa hapo kwenye red!najiuliza sipati jibu hivi wenzangu wamekuelewaje?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Cha panzi
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    basing on what?
     
  9. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hana muda mwili wake utakuwa hivi.....

    [​IMG]
     
  10. koo

    koo JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Msangi baada ya hukumu
     
  11. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145

    juzi bungeni kuna mbunge aliuliza kwa nini tangu mwigulu aanze kazi ya kuongoza kampeni za ccm kumekuwa na mauwaji kama meru ,igunga .pande na sasa ndago nk

     
  12. C

    Chibenambebe Senior Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichwa mpaka awe na madesa ya kukariri huoni sasa alivyo kwenye real life anavyotoa uharo wa maneno? Ukichwa wa madesa Sometimes ni nothing katika maisha ya kawaida Ndo ilivyo kwa Mwigulu!!!!
     
Loading...