Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama mwana jamii!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Aug 12, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wakuu naomba kuleta kwenu.
    Kutokana na siasa za tanzania unavyozijua kampeni umesikia nyingi!Lakini leo ni siku ya Vijana Duniani,
    Je katika kampeni za wana siasa wetu ulisha wahi kusikia mgombe akitaje eneo la vijana wa mtaani??
    Je nini mawazo kuhusu vijana wataani??na
    Je ulitaka serikali inayoingia madarakani ifanye nini kuondoa tatizo lavijana wamitaani??
    Je unafikiri tunajenga Tabaka gani lakuwaacha hawa vijana wakirandaranda pale Moroko,Bibiti,nakwingineko??
    Je unadhani wanawaza nini wakiona mmejifungia katika ma VX na Maprado wakati wao hawajui baadae itakuwaje??wakiwa wanasafisha vioo vya magari yenu wakiomba 100!!
    Je ulisha wahi kuwafikiria??
    Je wewe unadhani wanajitakia??
    Je unadhani mashirika yasiyo yakiserikali,mashule,makanisa yalioanzishwa kwa marengo ya kusaidia vijana wamitaani yanatimiza lengo au yajinufaisha yenyewe??
    Je wizara husika inawajibika kwa vijana hawa??
    Je Nini kifanyike kama sikuondoa tupunguze??
    :help:
     
  2. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hili ni jukwaa gani Kaka Kiiza???:help:
    thanks anyway!!
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kupotea njia kumo.
     
  4. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Jukwaa sahihi kabisa!:becky:
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Aug 12, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Imekaa kisiasa zaidi!
     
  6. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok!!:focus:
     
  7. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hao unaowazungumzia sio vijana ni watoto.
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    :nono:As long umeelewa sina wasiwasi na hilo lajukwaa kwani mwisho wasiku zote zinarudi katika newpost!!hupo??naunasoma labda kama umeathirika na jukwaa kana kwamba hauanzii kwenye newpost!:welcome:and:focus:
     
  9. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jukwaa lina busara sana hili... kaamua kutangaza nia zake humu... mods plz!!!
     
Loading...