Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Mwalimu Nyerere angekuwa hai....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ujengelele, Oct 3, 2010.

  1. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....Angesimama na Kikwete kumfanyia kampeni yeye na CCM? Kwanini angemfanyia au kwanini asingemfanyia? Tukumbuke kwamba Mwalimu hakuwa mnafiki au kujikombakomba kwa watu/mtu.
    Tujadili
     
  2. B

    Bibi Ntilie JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sidhani kwamba Mwalimu angelikubali chama alichokiasisi kiendelee kufanya madudu hata kufikia kukataliwa na wananchi waziwazi kama tunavyoona sasa. Alternatively, angelinawa mikono na kujitoa CCM. Tukumbuke alishatamka kwamba CCM si baba wala mama yake.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kikwete, Lowassa, Rostam wangekuwa wanaishi uhamishoni
     
  4. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nyerere angekuwepo kusingekuwa na Richmond, Lowassa asingekuwa PM, JK for sure asingekuwa rais Rostam angefanya legitimate trade. Na kama JK angekuwa Rais wakati JKN yu hai angeperform better kama tulivyomtarajia

    Lakini kama angerudi Mkapa angecharazwa mikwaju sana, kwa kuwa yeye ndiye aliyetuuza watanzania. He knew we were going into deep mess, he just walked away. Matatizo yetu yameanzia kwake.
     
Loading...