Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama mwalimu angelikuwa hai leo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by lm317, Oct 14, 2010.

  1. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza wana JF. Kama Kambarage angalikuwa hai leo. angelikuwa bado yupo CCM?????
     
  2. s

    sirgeorge Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika asingehama CCM ila angejitokeza hadharani na kumpigia kamapeni Dr.Slaa. Na hili lingewashangaza wengi ila ukweli ndo huo kwa sababu alikuwa anapenda watu wenye uzalendo na nchi yao. Na ndipo hapo maneno yake ya kusema Chadema ndicho chama upinzani makini kinachoweza kuendesha dola yangetimia.
     
  3. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Angemtungia kitabu JK kama alivyofanya kwa Melecela
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Angekuwepo ccm kama mimi ila kura angempigia Slaa kama ntakavyofanya!
     
  5. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi nadhani angelikuwa ameisha anzisha chama kingine chenye kuzingatia maslahi kwa Taifa letu. Nahisi hali ya kisiasa isingekuwa kama ilivyo sasa maana angelimuunga mkono mgombea wa CHADEMA na angekuwa amewashawishi Wananchi wa vyama mbalimbali kumuunga mkono na kumpigia kura DR. Slaa kuwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania 2010- 2015.
     
  6. G

    GAGL Senior Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ninachoamini mimi ni kwamba kama Mwalimu angekuwa hai, kikwete na kundi lake wasingepata nafasi ya kuingia ikulu, wangeishia kwenye uwaziri tu.
     
  7. Z

    Zebra New Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMA MWALIMU NYERERE ANGELIKUWA HAI LEO
    Kwa Tanzanite peke yake ,kila mtanzania angesoma hadi chuo kikuu kwa gharama ya zawaidi hii(TANZNITE) MUNGU alioipa Tanzania peke
    yake duniani.Jamani tuseme tu ukweli hata kama ni kufa,Nyerere pekee ndie mkombozi wa kweli kama Yesu, aliwahi kuwepo,na kwa mwendo huu wa sasa hakuna dalili ya ukombozi labda MUNGU afanye mabadiliko katiika uongozi wa nchi hii.MUNGU tunakuomba mabadiliko.
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Angekufa tuu....asingeweza kuvumilia
     
  9. sholwe

    sholwe Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angekuwepo CCM na angepiga kura CHADEMA
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    labda ccm ingekuwa swafi kimatendo na angechapa mafisadi viboko :)
     
Loading...