Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama mwakalebela alinunua gari baada ya mapato ya mechi ya simba na yanga wambura utatoka na nini ??

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Jul 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,543
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    Kwa walioa kuwa jiran na mh wetu ambae kama si mkono wa mungu leo hiia ngekuwa anaitwa mh mwakalebela
    najiuliza huyu bwana mechi ya simba na yanga ilipoisha wakahesabu ngawila siku inayofwata akaenda kununua gari
    nzuri tu kwa usalama wake atuwezi kuitaja najiuliza simba na yanga ya juzi huyu wambura boniface ametoka na nini
    na ngao ya hisana atatoka na nini hope atokuwa limbuken kama mwenzake aliepita kujionyesha onyesha
    niceweekend
     
Loading...