Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama mtumiaji wa LUKU soma hapa tafadhali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jun 4, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimeiona hii kupitia mwananchi kwamba wateja wanaotumia LUKU wataikosa huduma hiyo kuanzia saa 4 usiku had saa 7 mchana,,,,lengo ni kuboresha mfumo wa LUKU,,,,,,,so ina maana kwa saa 15 hakutakua na huduma ya LUKU kuanzia juni 6
     
  2. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Symbion on duty
     
  3. s

    strong lady Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sijaelewa hakuna huduma ya LUKU kwamaana hakutakuwa na umeme kwa tunaotumia meter za luku au no transaction kwa manunuzi ya umeme wa luku?
     
  4. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Rudia kusoma vizuri thread utaelewa tu!
     
  5. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Weka ieleweke mkuu ni mita za luku zitakata umeme au ni mawasiliano ya manunuzi ya umeme wa luku yatakata?
     
  6. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    bado hujaelewaka mwana,huduma ya luku ziko mbili,luku machine/meter yenyewe inayocount na kupitisha umeme,na mfumo wa mawasiliano unatumika kwa ajili ya manunuzi ya umeme wa luku.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    transaction tu mdau,,,kwa saa 15
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mbona sridi ipo waz mdau,,,,ni kwamba transaction HAITAKUWEPO
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ni kwamba ununuz wa LUKU wa aina yeyote hautakuwepo
     
  10. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    LUKU = Lipia Umeme Kadri Unavyonyonywa.

    Hao Tanesco mapimbi tu pamoja na luku zao.
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    simple..nunua sasa hv wa kutosha!
     
  12. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa
     
  13. M

    Mama Bhoke Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mmmh!Basi kasheshe,tunashukuru kwa taarifa.Ngoja tujiwahi.
     
  14. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Okey okey! wacha waibe tu maana Tandisko tumeishawazoea
     
  15. DON KILLUMINATI

    DON KILLUMINATI Senior Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    TUAMBIE KWANZA KABILA LA HUYO MCHUMBA NA MAMA MKWE WAKO, KAMA MCHUMBA KAKUFANYA ATM JIANDAE... MKWE NAYE ATAKUGEUZA BANK KABISA.
    Pesa ilimuuza Jesus!!!
     
  16. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    inaeleweka tu mbona tumekosa mengi na kwa mda mrefu
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naulizwa mimi?????mtoa uzi.....
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    na tunaendelea kukosa mengi sana yaillah toba
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    we missed it,,,,,,,
     
  20. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kweli wewe mzee wa njaa.jamani majina mengine tuangalie tunapo jibatiza unacho kiandika ni sawaswa na jina lako kabisa.
     
Loading...