Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama mtaniteua kuwa raisi wa nchi hii.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kingsimba, Feb 12, 2012.

  1. K

    Kingsimba JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 376
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kutoka na nchi uetu inavyoendeshwa tunahitaji kurudisha mali zote za mafisadi kwa wananchi wa tanzania.......inaniuma wajameni mnipe nchi kabla ya 2015.............
     
  2. D

    DATOGA Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    chukua...............bana
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Inaonekana tayari zimeshakolea mzee, nenda kapumzike ..... kesho siku ya kazi..... chonde chonde funda moja tu litakuumbua
     
Loading...