Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama mpenzi wako anakoroma usingizini unajisikiaje?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kinyoba, Jul 2, 2011.

  1. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    habari za leo wanajamvi, nimekua nikishuhudia kuwa wanaume wengi ndo wanaokoroma kuliko wanawake, je ni kweli? Nini sababu yake? Je kama demu/mkeo/mumeo anakoroma unajisikiaje? Maana nina jirani yangu tumetenganishwa na ukuta mumewe huwa namsikia anakoroma kama kuna mashine ya kusaga nafaka! Sijui huyo anaelalanae anajisikiaje inapotokea hana usingizi.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aaamke amshike kichwa chake taratibu na kumlaza vizuri katika style ambayo haiblock njia ya hewa! Kama kalala chali check kichwa chake na shingo vimekaaje, mrekebishe!
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Rule No. 5 ya relationship.

    If you can neither change it nor avoid it then turn it into romantic.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Weeee MJ unataka wenzako wafunguliwe kesi?!Maana mwingine ukitaka kumweka vizuri hivyo akashtuka anaweza akakutuhumu kua ulikua unajaribu kumuua!!
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lizzy dia kama ni urelationship yenye mgogoro hili litatokea lakini kama hakuna.unatanguliza na "Mpenzi pole naona umelala vibaya.............unamkandamiza na buzu la paji la uso"!!
     
  6. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    mwanajamii nimeipenda hii yako, ningefanyiwa hivyo ningezidisha malavidavi sana ila ukweli ni kuwa siku nikikoroma mai waifu wangu huwa ananipiga vikumbo vya hatari tena kimya kimya, nikisikia maumivu ya mbavu nashtuka najua alichofanya alafu nauchuna. Asubuhi nikiamka utasikia 'Mpenzi umelalaje leo?' naamua kuwa mpole!
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Am telling you, inawork unajua tatizo ka kukoroma nadhani linachangiwa na kulala vibaya, among other factors................mara nyingi anayekoroma huwa amelala chali na shingo imebend kidogo kiasi kwamba inazuia passage ya hewa....sasa kuna ambao style hii ni favorae yao lol hawajikui kuwa inawakoromesha........ni jukumu lako we mpenziwe kumweka sawa angalau umpunguzie hilo tatizo ofcoz huku ukipata nafasi unamkumbushia kumbushia kwa maneno juu ya ulalaji wake.

    Sasa huyo anayekupiga vikumbo tena mh!! nenda naye taratibu shem!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    Kukoroma kuna sababishwa sometimes na kuchoka saana

    kwa wengine ni tatizo,waende hospitali.........
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    [h=2]Shaquille O'Neal's girlfriend gets worried about his snoring, may have saved his life[/h]
    Snoring is a common problem in our homes, affecting over 90 million Americans. Research indicates that two thirds of adults say that their sleep partner snores. The funny thing is that the person who snores rarely knows they are doing it! Shaquille O'Neal was recently profiled in a news story because he's one of those hapless snorers. It scared his girlfriend because she said that he would actually stop breathing! She felt that he had a sleep problem and she encouraged him to do something about it. She is credited for saving his life!
    For the media, Sleep Expert Lauri Leadley, RPSGT, RCP, President of Valley Sleep Centers, can speak to the issue of snoring and how it affects not only the snorer, but the innocent sleep partner! She can offer tips to partners on how to help a spouse that snores including:
    1. Use of technology such as the sleep shirt, gel mattress pads, or wedge.
    2. How to know when to seek help for snoring
    3. Common symptoms of snoring for those who sleep alone
    4. Common treatments for snoring.
    Lauri can also discuss who is at highest risk for snoring and related sleep disorders. You can film at any one of their 5 locations in Phoenix, and they can demonstrate the technology mentioned.
    For more info on Lauri Leadley, and Valley Sleep Center go to: Valley Sleep Center.com.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Hili ni tatizo kubwa sana ambalo limesababisha hata nyumba zinazojengwa siku hizi kuwa na master bedrooms mbili. Mume ana chumba chake na mke ana chumba chake ili yule anayekoroma au kugeuka geuka sana usiku au kuamka mara kenda washroom, mara kenda kunywa maji mara anataka kuchungulia JF nini kinaendelea afanye hivyo bila "kumbugudhi" mwenzie. Wakitaka kunanihii mmoja anaenda kwenye chumba cha mwenzie wakishamaliza anarudi chumbani kwake!!!!
     
  11. s

    shosti JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh kama wanalala hivyo wanatofauti gani na akina sie
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    mkuu hao wazungu
    hata kama chumba kimoja,kila mtu na toilet yake....
    Na marufuku mtu kuingia toilet ya mwenzake lol
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Fafanua Shosti sijakupata
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    tuso na ndoa!
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Wanazidi kuongeza mipaka tu ya wanandoa. Si ajabu miaka ijayo watasema tunaoana lakini kila mtu anaishi kwake ili kupunguza purukushani za ndani ya ndoa.
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    mimi huwa nacheka na wayahudi siasa kali...
    Wao hawasex mpaka wanapotafuta mtoto..
    Na wakati wa sex,wanaweka shuka in between,linatobolewa tundu
    kidogo kwa ajili ya kupitisha kitu kwenda kwa mama.....lol
    imani zingine kama wehu hivi lol
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Weeee BOSS hii kitu ya Wayahudi umesikia wapi?!Mi najua wanafanya kama wengine tu!!
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,960
    Likes Received: 9,525
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahah lol! Lizzy, BOSS hapa katufunga kamba :)...mimi siamini kama kuna kitu kama hiki kinachofanywa na Wayahudi lol!
     
  19. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Kama umemkubali kama alivyo hakuna shida!
     
  20. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmhn!................................."tembea uone"..........................ooh sorry, Soma uone!
     
Loading...